Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mọi người cho em hỏi chút xíu, vừa rồi em có nộp đơn thi tuyển và được cả 2 ngân hàng Seabank và Tpbank gọi đi làm. Em đang phân vân không biết chọn ngân hàng nào. Ai biết thông tin gi về chế độ đãi ngộ, thời gian thử việc, lương thưởng của 2 ngân hàng đó thì chia sẻ giúp em với, cảm ơn nhiều!

the seabank co thu viec khong ban, thu viec may thang, luong thu viec khoang bao nhieu, tong thoi gian thu viec va hoc viec la bao nhieu, chi tieu co ap luc khong ban[/QUOTE

Lương k cao nhưng hơn tp đấy nh này mới ls hơi thấp khó ht chỉ tiêu, chọn sb thì fai biết đánh chế sẽ k lo thất ng mới đi làm đừng có lo lương thuog thag nào hơn hãy ngi xem b có trụ dc k đa

có ai nộp pháp chế hạn 31/7 đc gọi đi pv chưa :( mìh đợi mãi k thấy lo quá

bạn nào đi pv lần 3 mà đi gặp GĐ ý đã được gọi điện thông báo chưa?
cậu ơi, cậu pv lần 2 và lần 3 cơ à @@ t tưởng chỉ pv lần 2 là xong rùi :(, thế 2 vòng ý người ta hỏi thế nào vây cậu? t thấy pv bên seabank có vẻ khó và áp lực@@ tại vòng 1 pv với 1 chị bên nhân sự, thí sinh nào chị ý thấy k được cái là chị nói luôn @@

Kết quả sao rồi bạn, mềnh cũng đang học việc ở seabank đây cuối tháng mới ra hội sở pv vòng cuối ^^
cậu ơi, bên Seabank pv mấy lần vậy? phỏng vấn lần 2, 3 người ta hỏi những gì vậy cậu, có bị xoay như chong chóng k?

cậu ơi, cậu pv lần 2 và lần 3 cơ à @@ t tưởng chỉ pv lần 2 là xong rùi :(, thế 2 vòng ý người ta hỏi thế nào vây cậu? t thấy pv bên seabank có vẻ khó và áp lực@@ tại vòng 1 pv với 1 chị bên nhân sự, thí sinh nào chị ý thấy k được cái là chị nói luôn @@
em có được ko.

Mọi người cho em hỏi chút xíu, vừa rồi em có nộp đơn thi tuyển và được cả 2 ngân hàng Seabank và Tpbank gọi đi làm. Em đang phân vân không biết chọn ngân hàng nào. Ai biết thông tin gi về chế độ đãi ngộ, thời gian thử việc, lương thưởng của 2 ngân hàng đó thì chia sẻ giúp em với, cảm ơn nhiều!
2 Bank này giờ đúng là lúc nào cũng thấy tuyển :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back