Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

thế hôm đó có 3 người đến gặp GĐ luôn hả c? làm luôn ở Hội sở ah? chúc mừng c nhé
ừ. có 3 người. chắc là GĐ ko thích t nên ko được rồi. Đến phát hỏi em mét bao nhiêu. T bảo được 56, họ có vẻ ko vừa lòng. Rồi xem hồ sơ của t bảo bằng giỏi pải đi làm Cán bộ Kinh doanh làm GDV phí mà em dễ chán, bọn chị chỉ cần bằng trung bình cho vị trí này thôi.

ừ. có 3 người. chắc là GĐ ko thích t nên ko được rồi. Đến phát hỏi em mét bao nhiêu. T bảo được 56, họ có vẻ ko vừa lòng. Rồi xem hồ sơ của t bảo bằng giỏi pải đi làm Cán bộ Kinh doanh làm GDV phí mà em dễ chán, bọn chị chỉ cần bằng trung bình cho vị trí này thôi.
c có phải là bạn xinh xinh, mà đỗ GDV Tech, học Ngân hang k? 2 bạn kia cao hơn c nhiều k? cũng k biết đc, biết đâu lại may mắn.hihi

c có phải là bạn xinh xinh, mà đỗ GDV Tech, học Ngân hang k? 2 bạn kia cao hơn c nhiều k? cũng k biết đc, biết đâu lại may mắn.hihi
Uh. T học ngân hàng. Xinh thì cũng bình thường, chị nhân sự bảo trông em xinh hơn ở ảnh. 2 bạn kia cũng chỉ như tớ thôi, nhưng tại tớ gầy nên trông có vẻ thấp hơn hai bạn ý.

Uh. T học ngân hàng. Xinh thì cũng bình thường, chị nhân sự bảo trông em xinh hơn ở ảnh. 2 bạn kia cũng chỉ như tớ thôi, nhưng tại tớ gầy nên trông có vẻ thấp hơn hai bạn ý.
vậy k fai bạn hôm t nc r :(. thế sau 1 tuần hay bao lâu c có kq là đi làm hay k? t thi 3 ngân hang, 1 ngân hang tạch test, 2 ngân hang tạch pv, jo chán quá :(. mà hôm 6/8. c fv lúc đầu ah?

vậy k fai bạn hôm t nc r :(. thế sau 1 tuần hay bao lâu c có kq là đi làm hay k? t thi 3 ngân hang, 1 ngân hang tạch test, 2 ngân hang tạch pv, jo chán quá :(. mà hôm 6/8. c fv lúc đầu ah?
Ừ. T pv đầu tiên. Cứ bình tĩnh c à. T đi gần chục ngân hàng còn chưa được cái nào, cái ko qua vòng hồ sơ, cái ko qua test, cái k qua pv. haiz. cũng nản nhưng pải cố thôi. Kết quả thì họ thông báo sau nhưng cũng nhanh thôi.

Ừ. T pv đầu tiên. Cứ bình tĩnh c à. T đi còn gần chục ngân hàng còn chưa được cái nào, cái ko qua vòng hồ sơ, cái ko qua test, cái k qua pv. haiz. cũng nản nhưng pải cố thôi. Kết quả thì họ thông báo sau nhưng cũng nhanh thôi.
thế t nhớ ra c r :D. c có kinh nghiệm thực tập GDV fai k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên