Thi tuyển kiểm tra kiểm soát nội bộ 10/2014

tp hcm có ai được gọi chưa, sao pv lâu rồi mà chưa thấy. hix, có ai có số đt phòng nhân sự không cho mình xin với :(

Ban small branch ơi... cái đề bạn nói là thi kiểm soát + kiểm toán nội bộ phải ko bạn... mình cũng apply eximbank rồi... hôm 28/11 là hét hạn rồi.. vay cho mình hòi là khoảng mấy ngày là dc gọi đi test vậy bạn... híc... mình dân ngoại đạo bạn ak.. sợ tạch từ cvong2 hồ sơ...mình cứ ngồi chờ hoài nên cũng nản...ak,, mà bạn có biết đề thi ở HCM thường là thế nào ko.. nếu trắc nghiệm như trên mình còn làm dc chứ tự luận 100/100 thì xác định rồi.

Mọi ng oi đề thi về nghiep vu Tin Dung chung chung hay có xoáy vào nghiệp vụ kiểm toán, hệ thống kiểm soát ko vậy moi ng ?
p/s:Nghe đồn đề tiếng anh kho lắm pk moi ng? Tìm trên mạng mà ko thấy cái đề tiếng anh nào của exim @@

có bạn nào đợt phỏng vấn 19/11 được gọi đi làm chưa vậy? báo cho mình biết vs để khỏi phải chờ đợi.. tks you all.

Mình nghĩ chắc tuần sau họ gọi ak bạn kimnhan... mình cũng apply ở HCM nè... mình cứ tưởng tạch hồ sơ rồi chứ... chờ thử xem sao bạn,,,, cầu nguyện thôi biết sao nữa giờ.. mà bạn có kinh nghiệm thi ở eximbank ko vậy. nghe nói tự luận,,, híc, mình ko phải dân TC-NH nữa.

Các bạn cho mình hỏi vị trí này mình có thể nộp hồ sơ trực tuyến được ko hay phải đến nộp trực tiếp vậy mọi người?

Pv có khó không mấy bạn. Do mình chưa có nhiều kinh nghiệm làm việc trong ngân hàng, nên sợ phỏng vấn sẽ khớp. Mà cho mình hỏi vị trí này do Hội sở xuống pv hả các bạn. Tại số gọi hẹn pv là số sài gòn, không biết thế nào nữa!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,602
Thành viên mới nhất
j88betapp
Back
Bên trên