Thi tuyển kiểm tra kiểm soát nội bộ 10/2014

Các b nhận đc tbao rồi ah, họ có nói gì về việc phỏng vấn k? Mình thấy mấy bạn thi nv kinh doanh đều là sáng test chiều pv. Có bạn nào chưa có kn mà nhận đc tbao đi test k? Mình chưa đc tbap gì cả T.T

Các b nhận đc tbao rồi ah, họ có nói gì về việc phỏng vấn k? Mình thấy mấy bạn thi nv kinh doanh đều là sáng test chiều pv. Có bạn nào chưa có kn mà nhận đc tbao đi test k? Mình chưa đc tbap gì cả T.T
Mình không nghe thông báo phỏng vấn nên chắc là chừng nào có kết quả thi test sẽ phỏng vấn sau

Test gồm những gì thế bạn @smallbranch_nhs :D.

PHẦN NGHIỆP VỤ: 90 PHÚT
1. Trắc nghiệm (4 điểm): đa số hỏi về nghiệp vụ tín dụng, luật các tổ chức tín dụng, đối tượng hạn chế, cấm cho vay.....Nói chung xem kỹ luật các tổ chức tín dụng là tạm đủ
2. Một câu hỏi tự luận tín dụng ( 3 điểm): Cho 1 tình huống ngân hàng ký hợp đồng tín dụng và giải ngân cho khách hàng.....Tìm những điểm sai quy định
3. Một câu hỏi tự luận tiền gửi ( 3 điểm): 1 KH gửi 200 triệu, 3 tháng lãi cuối kỳ, ngân hàng dự chi lãi hàng tháng vào cuối tháng. nêu các bút toán từ khi gửi đến khi tất toán.
PHẦN ANH VĂN: 60 PHÚT
Thi 50 hay 60 câu mình quên rồi, có chọn từ điền vào chỗ trống, tìm lỗi sai, đọc đoạn văn trả lời câu hỏi, tự ghi từ còn thiếu vào đoạn văn

Nói chung là đề khó nhai lắm

Hì xui nhỉ, mai mình đi phỏng vấn Kiểm soát nội bộ ở ACB mà chả biết gì về kiểm toán cả :(

Hôm thi thông báo 10 ngày có kết quả nên chắc thứ 2 mới có, thứ 2 mà im lặng là biết out luôn, hix

QUOTE="smallbranch_nhs, post: 708082, member: 18860"]Hôm thi thông báo 10 ngày có kết quả nên chắc thứ 2 mới có, thứ 2 mà im lặng là biết out luôn, hix[/QUOTE]
O
Ồ mình k biết hcm thế nào, nh ở Hn đc gọi đi pv từ t5 rồi đó. Chưa có kq, k biết thế nào. Mong quá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên