HOT Thi GDV lienvietpostbank Gia Lai

ặc, tin shock bạn nhờ! hèn chi chờ đợi 2 tháng trời.
mấy nh ở khánh hòa đã tuyển hết từ tháng 6,7 rồi, tình hình đang yên ắng còn nh nào tuyển nữa đâu mà apply, chak chờ wa năm sau woa'

Ôi, em vừa nộp giao dịch viên Liên Việt CN Nha Trang tuần trước, hạn nộp 30/09. Cả nhà cho em hỏi bao lâu sau khi hết hạn thì bank thông báo có được test hay không ạ?

ko, mình cũng nộp qua mail :) cái mình hi vọng nhất đó là liên việt sẽ tổ chức thi tuyển thật, chứ tụi mình apply và chờ từ tháng 7 đến giờ rồi, mà giao dịch viên ở KH thì quá ít NH tuyển, hầu như họ đã đi vào cơ cấu hết r.

Đợt này mình nghe bảo tuyển cho các phòng giao dịch mới (Diên Khánh, Ninh Hòa,...), nhưng mình vẫn chưa thấy phòng giao dịch mới mở

Chỉnh sửa lần cuối:
có mới mở hả bạn? ở đâu vậy? topic này cũng có nhìu bạn ở KH, theo dõi topic này cho vui, có j mới update nha

He, cảm ơn c. E qua tới vòng cuối rồi ạ(như vậy mới biết rõ từng vòng ra sao mà mô tả lại chứ c), k biết số phận sao. 1 Tuần sau mới có kết quả
bạn ơi, cho mình hỏi cái form thông tin ứng viên ko chèn được ảnh vào, z gửi kèm ảnh trong mail có đc ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên