HOT Thi GDV lienvietpostbank Gia Lai

vậy bạn cũng là ng nha trang? ko chừng là đồng hương. mình cũng nộp khánh hòa nè. bạn nộp vị trí nào?

vậy bạn cũng là ng nha trang? ko chừng là đồng hương. mình cũng nộp khánh hòa nè. bạn nộp vị trí nào?
Mình nộp GDV, mà bạn nộp phòng giao dịch nào đấy (Cam Ranh, Ninh Hòa hay Nha Trang,...)?
p/s: Xl bạn nha lúc nãy "phòng GD" mà type nhầm thành "chi nhánh" :D

hj, mình nộp online chi nhánh nha trang đó bạn. mà ở đâu cũng chung quy khánh hòa và pv cùng 1 ngày mà. mình có gọi điện cho chj nhân sự ở đây bảo cứ chờ đi bạn à. bạn có việc j chưa?

hj, mình nộp online chi nhánh nha trang đó bạn. mà ở đâu cũng chung quy khánh hòa và pv cùng 1 ngày mà. mình có gọi điện cho chj nhân sự ở đây bảo cứ chờ đi bạn à. bạn có việc j chưa?
Mình đang có offer của 1 công ty trong SG, làm kế toán thui, nếu quyết định làm thì khoảng 5/9 này phải vô nè, cũng mún vô nhưng mà phân vân quá, sợ vô làm nửa chừng rồi ngoài này gọi đi test thì lại khó xử. Vì thật tình là mình thích làm ở quê hơn.
Mình apply PGD Ninh Hòa nhưng hiện tại thì mình vẫn chưa thấy PGD LV nào đc mở ở đây cả. Vậy nên k bit có nên chờ đợi tiếp k nữa. :(

vậy bạn là ng ninh hòa? họ tuyển trc đó bạn, có thể tuyển vô làm ở nha trang trc rồi đợi pgd ninh hòa mở rồi điều về đó. mình lại trái ngược vs bạn, mình thik ở lại tp làm hơn, nhưng bị gđ gọi về đây :) Bạn kiếm việc kế toán ở đây cũng đc mà, trong đó lương đang cao hơn à :D

vậy bạn là ng ninh hòa? họ tuyển trc đó bạn, có thể tuyển vô làm ở nha trang trc rồi đợi pgd ninh hòa mở rồi điều về đó. mình lại trái ngược vs bạn, mình thik ở lại tp làm hơn, nhưng bị gđ gọi về đây :) Bạn kiếm việc kế toán ở đây cũng đc mà, trong đó lương đang cao hơn à :D
Công việc kế toán trong đó tuy cũng khá tốt nhưng cũng phải đánh đổi thôi, vô đó thì phải tốn thêm tiền thuê nhà, rồi nhiều chi phí khác nữa mà ngoài này k phải chi.
Mình cũng có nộp kế toán ở vài công ty ngoài này rồi đó chứ nhưng k thấy hồi âm j lun, cũng thắc mắc lắm nghĩ bụng hông lẽ mình k qua nổi vòng hồ sơ của mấy cty này hix, hay do mình toàn nộp online nên k đc xem xét.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên