Thế hệ 1991 - Chúng tôi nghĩ gì?

Kể ra 90 may mắn hơn 91 đấy, nhìn lại mình 91 mà thấy giống y chang bài viết, thất nghiệp cũng có cái cớ để đổ lỗi :))

"19" đổi ngược lại thành "91". Bảo sao mà năm đó không nhiều biến động, "đảo ngược" nhể! Cảm ơn bài viết của bạn. Dường như 91 ai cũng nhìn thấy mình trong đó. Ra trường đúng lúc khó khăn, nhưng tớ tin với một "91 đặc biệt" như vậy, thì những con đường vẫn luôn đón chờ chúng ta. Và ở cuối con đường mang hai chữ "thành công". =D>

Tặng mỗi bạn một like để động viên, cổ vũ tinh thần:)). 91er nào sắp tới có "tin vui" thì nhớ đến topic này để vào báo danh nhé;). Đúng là các bạn năng động hơn 9x đời đầu nhiều, tự tin trong giao tiếp, tự tin thể hiện cá tính của mình, kỹ năng mềm cũng từ đấy mà "mềm" hơn:D. Dù khó khăn chưa có dấu hiệu dừng lại, nhưng vẫn rất nhiều bạn đã vào được NH & những cty/tập đoàn nổi tiếng khác.

Vậy, cớ sao không phải là bạn, phải không nào?:)

Ối bất công quá, chủ thớt sn 91 nên nhắc đến 91 là nhiều, trong khi đó 90, 92 thì mở ngoặc, mà có khác gì nhau đâu
(...) :=(((

90 vs 91 chơi với nhau rất hợp. Mình 90 và mình quý rất nhiều bạn 91. Bài viết rất hợp với cả 91 và 90:D

Ối bất công quá, chủ thớt sn 91 nên nhắc đến 91 là nhiều, trong khi đó 90, 92 thì mở ngoặc, mà có khác gì nhau đâu
(...) :=(((
"Nhìn lại mặt hàng" đi bạn, phuong1290 nhé:))

9x đời đầu đọc còn thấy hay, thấy thích, thế thì 91er đọc chắc sẽ ấn tượng lắm. Mong bài viết: Thế hệ 1990 - Chúng tôi nghĩ gì? ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên