[THẢO LUẬN]-Thi tuyển Vietcombank đợt cuối tháng 11/2014

Hì, tớ làm doanh nghiệp :D
Không rõ các bên khác thế nào, chứ hiện tại bọn tớ vẫn đang làm việc với rất nhiều doanh nghiệp giờ mới vay, giờ mới chuyển từ NH khác sang...Liên tục luôn :) . Thời điểm này lại là mùa của tín dụng đó, mà cũng có nhiều gói lãi suất bên này rất hấp dẫn nữa.
Có thể tại nhiều nơi quy trình phê duyệt tín dụng tập trung nên hơi lâu hơn một chút, còn bọn tớ thì không phê duyệt tập trung mà phê duyệt tại CN, vậy nên nhanh hơn, 1 khoản vay doanh nghiệp, nếu doanh nghiệp có hồ sơ đủ thì thực tế vẫn chỉ 2 đến 3 ngày từ khi tiếp xúc tới khi giải ngân thôi đó bạn, vậy mà còn bị chê là chậm đó :) , kinh nghiệm bản thân tớ thấy thực ra lâu nhất cũng chỉ ở khâu xóa đăng ký thế chấp - đăng ký :) , mất 1 ngày :D
uầy nhanh thế
anh toàn làm vài tháng mới xong :))

uầy nhanh thế
anh toàn làm vài tháng mới xong :))
Anh toàn làm ít thì cũng vài chục vài trăm tỷ, lại chả mất cả tháng, em toàn món bé tí mỗi món vài tỷ mà 2-3 ngày không xong chắc sếp cho ăn mắng tàn đời, được cái ngay ngày công của cu Tí sếp đã yêu cầu luôn một ca như vậy nên cũng quen, chứ hồi đầu e sốc lắm :p
Giờ e mới bắt đầu được sếp cho "phụ" mấy món lớn lớn trình TW thoai :p , chưa được làm đầu bếp chính :D
Ù uôi, thứ 7 tuần này làm bù anh ạ :(

Anh toàn làm ít thì cũng vài chục vài trăm tỷ, lại chả mất cả tháng, em toàn món bé tí mỗi món vài tỷ mà 2-3 ngày không xong chắc sếp cho ăn mắng tàn đời, được cái ngay ngày công của cu Tí sếp đã yêu cầu luôn một ca như vậy nên cũng quen, chứ hồi đầu e sốc lắm :p
Giờ e mới bắt đầu được sếp cho "phụ" mấy món lớn lớn trình TW thoai :p , chưa được làm đầu bếp chính :D
Ù uôi, thứ 7 tuần này làm bù anh ạ :(
hì hì a làm gì có khoản nào vài chục hả em :p
he he thì em cứ học việc dần dần đi :p mà trên phòng RR thì ai phụ trách em thế :p
pm đê cũng được :)) thứ 7 đi làm bù hả :)) a không có khái niệm thứ 7 1 tháng này roài
nghỉ tết dương cũng k có khái niệm luôn, đi làm quyết toán
mà đêm Noel còn phải đi trực tự vệ từ 10h đêm đến 6h sáng nữa chứ :((

Kiểu này là qua năm cmnr ...Hic... :3.... Đông này vẫn chưa có lô, vẫn đi xe số vẫn chưa có bồ

Có ai thi hội sở đc gọi chưa? Họ gọi hay nhắn tin nhỉ? Hôm nay t có số HN gọi mà lại để nhỡ. K biết như nào nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên