Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

Thông tin ở đâu mà đáng sợ thế bạn!!!??? :(

Bạn mình làm trong đó bảo, nó còn nói là họ sẽ gọi nhóm có điểm thấp hơn để phỏng vấn. Mình thấy hơi bức xúc, pv thì sắp xếp lịch gì kỳ, phải chờ gần 3 tiếng đồng hồ mới tới mình, pv 2 vòng nữa chứ. Với lại đã lấy dựa vào điểm lọc ra hơn 20 người cao nhất, pv vòng 1 rồi vòng 2, vậy mà rốt cuộc rớt hết mới ghê. Ít ra có người đậu mình còn đỡ bức xúc như thế. Khuyên chân thành. Ai năm sau có đi thi VCB thì nên né chi nhánh này. Xui quá đi hix

gì kỳ cục zạ? mình cũng pv p2 Cn phú thọ đây, Thấy pv cũng ok mà. nghe bạn nói thía thấy hận ghê!

gì kỳ cục zạ? mình cũng pv p2 Cn phú thọ đây, Thấy pv cũng ok mà. nghe bạn nói thía thấy hận ghê!

Hận và bức xúc kinh. Nhưng nếu ai hy vọng thì vẫn còn cơ hội, đợi người ta pv nhóm có điểm thấp hơn nếu ko có ai ok thì lại quay về tụi mình mà xem xét hoặc lại típ tục kêu nhóm thấp hơn nữa hoặc là .... hahaha. Đúng là chi nhánh :ấn tượng"

Tình hình khá căng, TTQT tuyển 4 mà pv hơn 20 người lận. Chúc mọi người may mắn, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên