Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

theo thông tin của mình thì CN HCM Tín dụng đang chờ xếp lịch phỏng vấn, khi nào xong sẽ gửi mail, có lẽ đã có kết quả rồi, chỉ là chờ hội đồng phỏng vấn sắp xếp đc thời gian thôi! haizz, mình vẫn chưa biết kết quả...

anh em cho mình hỏi bên VIetcom khi thông báo đi thi là gửi thư mời phải ko nhỉ? hôm nọ lơ ngơ thế nào hình như ghi nghi nhầm mail vào đơn xin việc nên giờ cứ lo lo.hic

anh em cho mình hỏi bên VIetcom khi thông báo đi thi là gửi thư mời phải ko nhỉ? hôm nọ lơ ngơ thế nào hình như ghi nghi nhầm mail vào đơn xin việc nên giờ cứ lo lo.hic
sẽ gọi điện kiu lên nhận thư mời vì gần ngày thi gửi bưu điện k đến kip đó bạn

Mình xin thông báo với 9 bạn PV vòng 2 ở chi nhánh Phú Thọ (trong đó có mình) là khỏi chờ điện thoại chi cho mắc công nhen. Out hết rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên