Thảo luận đợt thi tuyển Vietcombank (nộp hồ sơ đợt T5)

hôm nay đề thi cũng vừa miếng nhỉ, nhưng đánh giá là đề nghiệp vụ ko hay lắm :) điển hình là câu : 8107 => Vietcombank :)))))

Có bạn nào nhận được thông báo chưa ạ. Em mới nhận được thông báo thi vào chiều T7 tuần này. Híc. Chưa chuẩn bị được gì cả #:-s

bạn nộp chi nhánh nào vậy, thi xong nhờ bạn chia sẻ kinh nghiệm cho tụi mình với nha. cám ơn bạn nhiều

Thường các năm trước thì VCB lấy điểm từ cao xuống, vào pv gấp đôi số lượng cần tuyển.
Năm ngoái bắt đầu có đợt thi tập trung đầu tiên, đề do Hội sở ra, mình ko biết các cn khác ntn. Nhưng riêng SGD lấy hơn 4 lần số cần tuyển. Mà như mình biết thì do năm ngoái trên Hội sở đưa ra nguyên tắc đúng >60% bài thi nghiệp vụ thì sẽ được gọi. TA thì mình ko rõ lắm vì năm ngoái đề dễ qá, chắc chỉ xét điều kiện thôi.

Cho em hỏi tí nhé, đề thi phần nghiệp vụ năm nay có nhung nội dung gì đấy ạ? tụi em thi khu vực phía nam, cơ mà có khi đề cũng na ná nhau, chia sẽ cho tụi em biêt với anh/chị ơi

VCB mình chưa thấy thi IQ bao h nhé :D
năm ngoái mình cũng y như các bạn ấy, hihi, trước ngày thi hồi hộp chết đc
nhưng mà thật sự VCB là môi trường đáng để các bạn phấn đấu đấy ^^ đặc biệt là SGD nhé
chi ơi cho em hỏi là khoảng sau bao lâu thi có kết quả thi viết ạ?
em cảm ơn chị rất nhiều ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back