Thảo luận đợt thi tuyển Vietcombank (nộp hồ sơ đợt T5)

Sao lâu hồi âm vậy ta, nộp lâu rồi mà. Ngân hàng nào cũng án binh bất động hết trơn. thôi thì dĩ bất biến ứng vạn biến vậy.

Mình nộp hồ sơ ở chi nhánh gần nhà. Nghe chị thu hồ sơ nói tầm tháng 7, tháng 8 cơ. Mọi người có tài liệu gì ôn thi ko share cho mình với, mình lần đầu tiên mang hồ sơ đi thi hix hixx

Mình thi ở KCN Bình Dương nè bạn. Mình tưởng thi tập trung 1 đợt sao mọi người thi hết rồi nhỉ, hay mình bị lỡ cơ hội rồi hix hix

- - - Updated - - -

m nộp ở BD nè bạn, có tin tức gì chưa nhỉ? m đang ôn bài đây, chẳng biết tí gì về kế toán ngân hàng cả, vs lại hok biết thi theo hình thức nào để mà ôn (trắc nghiệm ỏ tự luận)??? hix... :(
Mình thi ở KCN Bình Dương nè bạn. Mình tưởng thi tập trung 1 đợt sao mọi người thi hết rồi nhỉ, hay mình bị lỡ cơ hội rồi hix hix

Hôm thi xong mà quên mất không hỏi xem hôm nào báo kết quả. Mình nhớ là họ có thông báo ở đâu đó. Có bạn nào biết khi nào biết kết quả ở Sở Giao Dịch không? Mình thi hôm 22/06/2013. Bạn nào biết nhắn cho mình biết với nhé. FB của mình là facebook.com/khoingocvu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
theo thông báo của các chị ý thì khoảng 2 tuần sau là có..hy vọng chắc hết tuần này sang tuần là có.

ở TPHCM khi nào mới có DS thi vậy mọi người, mình nộp từ hồi cuối tháng 5 mà không thấy tin tức gì hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên