Thành viên mới làm quen

chào mọi ng, em là thành viên mới , em tên Đạt. là sv ngành Tài chính nhà nc [ chuyên về Thuế, Hải quan, ngân sách nhà nước này nọ ý ] thuộc chuyên ngành Tài Chính - Ngân hàng trg Đại học Kinh Tế tp HCM.

rất quan tâm đến việc ra trường sẽ làm ở đâu :D, điểm mạnh chính vẫn là thuế, tài chính công, quản trị tài chính công, thẩm định dự án công, v..v cứ cái gì có công công là e đc biết đến.còn về ngân hàng thì cũng học ít hơn sv bên khoa ngân hàng.
e cũng đang phân vân xem nên học các lớp nghiệp vụ ban đêm hay không. vì kiến thức ngành ngân hàng e đc học chỉ bằng 0,8 lần sv khoa ngân hàng của trường thôi.

tính tham gia diễn đàn nhằm thêm kinh nghiệm cuộc sống, khả năng vào làm tại các ngân hàng tại VN cụ thể là ở tp HCM ^^

Em là Liên, đang học năm cuối ngành Tiếng Anh- Kinh tế đối ngoại, ĐH ngoại ngữ, ĐH Quốc Gia Hà Nội ạ. Từ lâu, em đã mơ ước được làm việc trong ngân hàng, bởi em rất thích mặc đồng phục của nhân viên ngân hàng (lý do này có lẽ là hơi trẻ con) và hơn nữa thu nhập trong ngành này rất hấp dẫn ạ. Chiều cao 1m58, e đủ tiêu chuẩn vào ngân hàng rồi, hihi. Em rất mong nhận được lwoif khuyên và thông tin từ các anh chị và các bạn. Em cảm ơn trước nha :)

Hi cả nhà, tình cờ lượn lung tung thế nào lại đến được với diễn đànnày,hihi.
Em xin tự giới thiệu em là Hương, đang theo học cao học ngành TCNH ĐH Ngoại thương, sang kỳ tới là em phải chọn đề tại luận văn rồi. Nhưng em chưa biết làm thế nào đây, mà năm nay các thầy cô yêu cầu phải đề tài phải mới, hấp dẫn,... thế mới khổ chứ.
Cho nên em kính cẩn nhờ các bác tham gia góp ý giúp em nhé.
Em Cảm ơn rất nhiều ạ.

Hello ca nha, em tu gioi thieu, em - Miss Phuong Anh .Den tu hoi so the khu vuc phia Bac ngan hang Sai Gon Thuong Tin Sacombank. Chuyen xu li cac ho so ve the tin dung:lam the thong thuong, the co bao lanh ve han muc...
Ngoai ra, con da dua ve cac mang tin' chap', the chap voi cac ngan hang khac. Noi chung, moi quan he voi nhieu ngan hang va trong tam tay. Xin thinh giao cac bac tien boi.
Co ai muon ket ban lam quen, chia se kinh nghiem va trao doi, giao luu ve cong viec: the tin dung, vay tin chap, the chap o to, so ho xin vui long lien he:
Phuong Anh: 0916.211.863
Hen som gap mat!!!
(Xin loi vi cai may tinh tu nhien bi hong F1 nen ko dung font tieng viet ma phai viet ko dau, moi nguoi co dich den tu cuoi cung nay nhe;))

Mình là Trần Phong Anh, đang làm VIB hội sở (TTTM Parson đầu Thái Hà - Hà Nội) Xin thỉnh giáo các bậc tiền bối. Vì làm trái ngành nên mong được giao lưu kết bạn chia sẻ kinh nghiệm về công việc
Trần Phong Anh - 0904 81 5679

Em chào cả nhà
Tình cờ lang thanh tìm tài liệu trên mạng em lại lạc vào diễn đàn này. Mong là dc giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các anh chị

Sau khi tốt nghiệp mình tích cực lên mạng tìm kiếm thông tin tuyển dụng. Tình cờ mình thấy diễn đàn này rất hữu ích.
Cảm ơn người đã có công sáng lập và đưa diễn đàn này đến mọi người.
Tên mình là Diệu Hằng, là thành viên mới. Rất vui là một thành viên của diễn đàn
.:x

chào mọi người,e là Oanh-sv năm 3... hì, e học nghành ngân hàng. e mới đc biết diễn đàn mình qua fb.. e rất zui đc quen mọi người.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên