Thành viên mới làm quen

xin chào các anh chị! em tên là Thanh Hằng, hiện là sinh viên năm 4 hiện đang có nhiều vấn đề quan tâm về ngành ngân hàng, rất mong được sự chỉ bảo và giúp đỡ của các anh chị ạ. chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc!!!!!!!!!!

Chào tất cả các bạn!
Mình là Hoàng hiện đang làm việc tại HO Techcombank. Kinh nghiệm làm ngân hàng của mình cũng chưa phải là nhiều, nhưng cũng có thể chia sẻ với các bạn mới, đồng thời cũng rất mong muốn được học hỏi thêm từ các anh, chị và các bạn nhiều hơn nữa. Mình thấy diễn đàn thực sự hữu ích cho những ai yêu thích và có chí hướng theo nghiệp ngân hàng. Skype của mình là hoang2489, rất vui khi được làm quen với các bạn! (mình sinh năm 86 chứ không phải 89 đâu nhé :D)

chào anh hưng và mọi người
mính là sinh viên năm cuối trường đại học ngân hàng
rất mong được sự quan tâm giúp đỡ quan tâm của tất cả mọi người.
thân!!!

hi all, mình tên Nhựt, vừa ra trường (Đh Mở), đang công tác tại Sacombank, nick yah: nvthanhnhut
Mình ở Q3, TPHCM, rất zui khi đc làm quen và chia sẻ công việc với các bạn !

chào tất cả mọi người.e là Hùng ,sinh viên năm 4 của Học viện Tài Chính, e hào hứng là thành viên của UB. Và rất vui được làm quen với mọi người :D

Hi all,
Mình là Trang, mình vừa tốt nghiệp ra trường và cũng rất quan tâm về ngành ngân hàng. Mong làm quen với các bạn

hi moi nguoi
e la Tran Thi Phuc sinh vien nam cuoi Hoc vien Ngan Hang
Mong cac anh chi chi giao them!
p/s: anh chi oi nam cuoi roi hoang mang qua. Hjx2

Hi cả nhà
Em là Phí Phương Nam, em đang học năm thứ 3 ngành tài chính - ngân hàng trường cđ kinh tế- kỹ thuật.
Rất mong làm quen vs mọi người để giao lưu, học hỏi thêm.
YH của em: khikon92

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back