Thành viên mới làm quen

Chao cac anh chi va cac ban
E moi tham gia dien dan, uoc mo cua em la thi duoc vao ngan hang ma bjo em van chua biet dinh huong
hoc va on thi nhu the nao,
E khong hoc chuyen nganh ngan hang nen kho dinh huong qua
Anh chi nao biet co the giup em nhe.
E cam on moi nguoi

- - - Updated - - -

Chao cac anh chi va cac ban
E moi tham gia dien dan, uoc mo cua em la thi duoc vao ngan hang ma bjo em van chua biet dinh huong
hoc va on thi nhu the nao,
E khong hoc chuyen nganh ngan hang nen kho dinh huong qua
Anh chi nao biet co the giup em nhe.
E cam on moi nguoi

em là Phương.sinh viên ngành quản trị kinh doanh ngân hàng, trường ĐH Thành Tây( Hà Đông, Hà Nội).mình tham gia ub cũng đc một thời gian nhuwg bây giờ mới có thời gian tìm hiểu kĩ về diễn đàn..rất vui được làm quen với mọi người.;)

Xin chào!

Mình tên là Hiền. Rất vui được làm quen với các anh chị & các bạn. Mình trước đây làm nhân viên tín dụng ở Ngân hàng Vietinbank gần 3 năm . Hiện tại mình đang làm về đào tạo (MC các chương trình kỹ năng mềm, cho sinh viên...) & khởi nghiệp kinh doanh Dịch vụ Cho thuê nhà dành cho người đi làm.

Mời anh chị & các bạn có dịp ghé thăm tệ xá Online của mình tại: http://nhathien.vn/ nhé!
Chúc mọi người có một ngày an lành & may mắn!

hi, mình tên Diễm Dương, hiện là sinh viên năm 3, đang học tại đại học văn lang tại tp hồ chí minh.... mình đam mê về chuyên ngành tài chính ngân hàng, rất mong nhận được sự chia sẽ trao đổi của mọi người về lĩnh vực này!:-bd:-bd.
Là thành viên mới... mình mong nhận nhiều sự chia sẽ từ mọi người...vì mình thấy diễn đàn này thật sự rất có ích cho chuyên ngành ngân hàng!
-------------------------------
"làm thì không sợ, đã sợ thì đừng làm"\m/

em là sinh viên năm cuối .qua tết là đi thực tập mà giờ ngu ngơ quá...anh chị chia sẻ ít kinh nghiệm đc không ạ.em họ trường tư nên hơi tự ti..mong anh chị giúp đỡ ạ.

Lời đầu tiên em chúc anh luôn mạnh khỏe và thành đạt.
Em xin tự giới thiệu:
Em là Nguyễn Duy Khiêm, quê ở Đà Lạt.
Em vừa mới tốt nghiệp chuyên ngành Tài chính - Ngân hàng hồi tháng 9/2012 nè anh.
Em rất đam mê ngành ngân hàng.
sau này có gì không rỏ nhờ anh chỉ bảo với nha.
Cảm ơn anh trước nha.

Chào cả nhà
Mình tên là Khuyên, mình quê Quảng Ninh.
Mình đi làm được 1 năm rồi, không làm việc trong ngân hàng nhưng tương lai thì mình đang muốn tìm việc trong một ngân hàng nào đó.
Mình rất mong được làm quen, học hỏi và chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm làm việc với cả nhà :D

- - - Updated - - -

Chào cả nhà
Mình tên là Khuyên, mình quê Quảng Ninh.
Mình đi làm được 1 năm rồi, không làm việc trong ngân hàng nhưng tương lai thì mình đang muốn tìm việc trong một ngân hàng nào đó.
Mình rất mong được làm quen, học hỏi và chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm làm việc với cả nhà :D

Hi các anh chị ! Em tên Nguyễn Duyên hiện e đã tốt nghiệp đại học ngành TCNH và đang kiếm việc làm (^ ^ tạm thời e đang thất nghiệp)hihi. Nên rất mong các anh chị có thể chỉ bảo, chia sẻ cho e về kinh nghiệm phỏng vấn, kiến thức chuyên ngành cũng như những tình huống gặp phải sau này khi đi làm. Rất vui vì được làm quen với các anh chị! hi vui hơn nữa nếu được anh chị nào quan tâm đặc biệt;)). Cảm ơn các anh chị nhiều !!!

2 mọi người, mình là 1 member của ACB. Rất vui được làm quen, học hỏi & chia sẻ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back