Thành viên mới làm quen

hi every body :) em đang học cđ năm cuối tại CN TPHCM rất mong được học hỏi và giúp đỡ từ mọi người :)

xin chào mọi người em là sv năm 2 trường HVTC muốn vào đây xin tý kinh nghiệm của các anh chị

(^_^) Em chào các anh các chị ạ.
Em là: Nguyễn Thị Lý
Sinh viên năm 2 Khoa Kế Toán- Kiểm Toán của trường HVNH
Nick yahoo là: thienthantuyet_2012
Quê : Nam Định ( xin hỏi có ai cùng quê với em không ạ, hjhj)
Hôm nay rất may mắn khi em được trở thành thành viên của cộng đồng. hihi
Em rất mong được các anh chị chỉ bảo ạ.
Cảm ơn các anh chị nhiều nhiều trước ạ.
Chúc anh chị một ngày mới vui vẻ nhé! (@_@)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi các anh chị, các bạn và các em ^^
Tớ là Đức, tớ đang có ý định học bằng 2 TC-NH của KTQD, hôm nay mon men sang diễn đàn Vietnam banker để tìmm hiều cũng như học hỏi kiến thức
Nick Y!m: leduc6188 nhé, có bạn nào thích chat thì add nick nhá;)

Xưng danh thôi. Mình tên là Dung.Sinh viên Học viện tài chính, sắp ra trường và đang thử việc tại Ngân hàng Bắc Á ^^.Rất vui được làm quen với mọi người <:p

e là mem mới nên cũng bon chen 1 chút.
chào mọi người!
e tự giới thiệu e tên là Nguyễn Thị Thanh Vân . E là sv năm cuối ngành Tài Chính Ngân Hàng, hiện e đang ôn thi tốt nghiệp và đang tìm việc. Mong mọi người giúp đỡ e.

Chào các anh chị và các bạn.
E là Quỳnh, đã tốt nghiệp KTQD, hiện em đang cố gắng học hỏi và tìm kiếm một công việc trong lĩnh vực ngân hàng.
Rất vui được làm quen với mọi người.

ui... các bài viết đều lâu lắm rùi...hok bít các thành viên còn hay lui tới nữa hok ;(

Em tên Phạm Thị Hồng Hoa, sinh viên năm 4 Trường Đại Hoc Đồng Tháp. Tới tháng 8 này là em nhận bằng tốt nghiệp rồi. Việc học bốn năm của em là xong, tháng 6 xét tốt nghiệp, giưa tháng 7 là nhận bằng tạm thời. Tháng 8 là nhận bằng chính thức.
Mà em buồn quá anh à, hnay e nghe tin mấy bạn của em đăng kí thi tuyển vào acb đồng tháp. Em thì chưa có bằng tạm thời gì cả, sao mà nộp được, sao mấy bạn em lại nộp được và người ta gọi đi thi. Em hỏi thì không bạn nào chia sẻ, buồn quá anh àh huhu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back