Thành viên mới làm quen

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
chào cả nhà, em tên là trang, sv năm cuối ĐH Kinh doanh và Công nghệ Hà Nội. rất vui đc giao lưu học hỏi với mọi người. :)

Chào cả nhà , em tên My , em là sinh viên năm cuối khoa tài chính ngân hàng , mong các anh chị quan tậm và chia sẻ kinh nghiệm , ước muốn trước mắt là có thể vào được Box Banker :d . Em xin cảm ơn cả nhà ^^

Chào các anh chị, em là Phạm Huỳnh Quốc Bảo sinh viên năm 3 ĐH Ngân Hàng TPHCM. Mong được học hỏi và làm quen vs mọi người nha

Chao anh chi va moi nguoi.
Minh ten la Giang, han hanh lam quen giao luu hoc hoi voi cac anh chi va cac ban lam viec trong linh vuc ngan hang.
Xin loi vi tieng Viet khong dau. Phan mem nha minh bi hu, dang co gang sua chua a. :)

rất vui khi được tham gia diễn đàn...trang web rất hay và bổ ích...tks admin,tks all:)happy weekend

mọi người yêu quý, mình là duy, là sinh viên năm cuối chuyên ngành ngân hàng.Các bạn là niềm vinh hạnh lớn cho mình trong việc chia sẻ kiến thức. Rất mong mọi người giúp đỡ lẫn nhau. Thanks.

Chào các anh chị và các bạn.Em là sinh viên năm 2 HVNH rất vui khi dc làm quen với cả nhà^^

Hi

Chào các anh chị,

Em hiện mới là sinh viên năm 3 thôi ạ.. Em đang học về credit derivatives :( Thấy khó quá em search tài liệu tiếng Việt đọc xem có khá khẩm hơn không thì biết đến forum này:D Mong được làm quen với các anh chị ạ.. Nếu các anh chị nào có tài liệu về chủ đề này để giúp em có thể hiểu kĩ hơn thì share cho em với nhé

P/S: em xin chân thành cảm ơn ạ:D

Chào các anh chị và các bạn. Em là sinh viên năm 2 HVNH vào đây học hỏi tí a.^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet