Thành viên mới làm quen

oh, hi mọi người, mình là thanh, sinh năm 88,he2. mình hiện đang làm ở shb hà nội, rất vui được làm quen vs mọi người:D

Chào a Hưng,
Em được biết UB trong giai đoạn thực tập, thấy web hay và nhiều bổ ích nên muốn gắn bó lâu dài với các a/chị qua diễn đàn này.
Em tên là Đặng Mậu Nhân, sinh viên năm cuối Trường Đại học kinh tế-luật (ĐHQGTPHCM). Rất mong qua diễn đàn này được các a/chị giúp đỡ nhiệt tình cho những sinh viên sắp đi làm như tụi em.

lau roi hinh nhu ko co ai vao tham cho nay ạ,em la sv nam cuoi truog ngan hang, bi jo sap ra truong ma chua co kih nghiem xin viec the nao, mong cac a chi tien boi chia se voi ạ!

Chào các anh chị và các bạn. Thủy là sinh viên năm 4, tháng 9 này ra trường, xin mọi người giúp đỡ. Hiện tại T rất mong tìm việc làm ở ngân hàng tại Gia Lai. hihi. Anh chị đi trước có gì chỉ bảo đàn em với nhé. Cám ơn nhìu ạ. ;))

Chào các anh chị và các bạn. Thủy là sinh viên năm 4, tháng 9 này ra trường, xin mọi người giúp đỡ. Hiện tại T rất mong tìm việc làm ở ngân hàng tại Gia Lai. hihi. Anh chị đi trước có gì chỉ bảo đàn em với nhé. Cám ơn nhìu ạ. ;))
chào mừng thành viên mới, cùng xây dựng UB lớn mạnh nhé:)

chào mọi người, mình tên Mỹ Hạnh sinh viên chuẩn bị tốt nghiệp khoa Quản trị kinh doanh, đang thực tập tại vị trí PFC rất mong được làm quen, trao đổi kinh nghiệm học tập và làm việc. Chúc mọi người cuối tuần thật vui vẻ

Mình xin giới thiệu nhé! Mình tên là Thu gọi mình là Shu cho thân mật nhé! Mình vừa thi tốt nghiệp ngành Ngân hàng xong và hiện mình đang kiếm việc. rất vui được làm quen với các bạn và nhận được sự giúp đỡ của mọi người! thân chào :D

Xin chào diễn đàn, mình là thành viên mới của diễn đàn , rất vui khi đc biết tới diễn đàn, mong được học hỏi nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn, mình là sv mới tốt nghiệp cũng đang lận đận trong vấn đề tìm việc làm.mong đc những người đi trc chỉ giáo nhìu.hihi

chào cả nhà Em tên là Trung sinh viên năm 2 Tài chính ngân hàng có điều gì chưa hiểu mong các
bậc tiền bối chỉ giáo !@
Thanks everybody
!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất