Thành viên mới làm quen

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
TT_________TT em tham gia cũng đc 1 tg rồi cơ mà ít vào la liếm, h quên mứt pass, nhân 30.4 em xông zô reg acc mới lun
E đang làm Sacombank, rất mong cô dì chú bác anh chị em chỉ giáo *mắt lung linh* :">

Hi, mọi người. Mình là boy, hiện đang làm ở BIDV HO, ngày trc mỗi lần thi tuyển hay vào đây lắm, nhưng đi làm, cv bận nên cũng ko mấy khi onl nữa, thậm chí quên cả pass rùi :">. rất vui được làm quen với mọi ng, đặc biệt là những bạn ở Thanh Hóa như mình!

Mình là Vinh, làm ở ngân hàng OCBC, làm mảng Collections và Credit Risk Modelling.

Dự định là sẽ về Vn sau vài năm nữa nên rất vui khi tìm thấy diễn đàn này. Nếu các bạn muốn trao đổi kiến thức hay chat chit chơi thì cứ liên lạc với mình hen.

hi :) em là sv năm cuối ngành TC-NH trường ĐH Công Nghiệp TP.HCM, em tham gia diễn đàn lâu rồi, nhưng ít hoạt động, cũng coi như là người mới đi hen, mong đc học hỏi nhiều từ mọi người ^^

hi mọi người. Mình là thanh, mình làm shb, mình tình cờ biết diễn đàn này, hi vọng làm quen được nhìu bạn mới ở đây,he2

alooooooooo. chào cả nhà. em vừa mới gia nhập đại gia đình ta. Rất mong, các bác giúp em với nhé:-|

chào mọi người!!!bungmap la sinh viên năm 2 ngàn ngân hàng.mình rất muốn giao lưu học hỏi từ các bạn...

Mình là thành viên mới của diễn đàn nè bạn. Có khả năng sắp trở thành nhân viên ngân hàng rùi mà đang đau đầu nhức óc k biết sau này đi làm thì huy động tiền gửi kiểu gì cho đc mấy tỉ đây. nhà thì toàn nông dân! huhu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back