Thành viên mới làm quen

chào mọi người,rất vui khi đc tham gia diễn đàn, hy vọng sẽ nhận đc nhìu sự giúp đỡ của các anh chị, các bạn trong diễn đàn. e cũng là sinh viên ngành tài chính ngân hàng tại thành phố hồ chí minh.mong đc kết bạn với tất cả mọi người trên diễn đàn này

Chào mọi người, thuyzin09 tham gia U&B cũng đc vài tháng rùi nhưng chưa giới thiệu. h chắc cũng chưa muộn nhỉ? full name : nguyễn thị thủy, mong muốn được kết bạn với mọi người.:)>-

Chào mọi người, thuyzin09 tham gia U&B cũng đc vài tháng rùi nhưng chưa giới thiệu. h chắc cũng chưa muộn nhỉ? full name : nguyễn thị thủy, mong muốn được kết bạn với mọi người.:)>-

E hãy giới thiệu thêm về mình đi...Sđt, sở thích, địa chỉ, người yêu...chắc là còn zin :)

Hi cả nhà, em chỉ like trang của vietnam bankers trên face thôi, hôm nay mới ghé thăm trang này thấy thích thích... Em đang là sinh viên chuyên ngành tài chính ngân hàng tại Hà Nội. Mà em thấy sao mà vẫn chưa hiểu tí nào về ngành luôn. hihi, mong anh chị giúp nhé. Bữa nào có bài khó lên nhờ anh chị chỉ cho. :)

Chào các bác, em là Thế, Nick Thếlàxong cho vui nhà vui cửa,
Em không học ngành tài chính ngân hàng nhưng rất thích mạn đàm về kinh tế, để luyện suy nghĩ logic ý:D
Em biết diễn đàn đã lâu nhưng mới đăng ký nick đây
Hân hạnh làm quen

e chào cả nhà ub, e là lan anh sv năm 3 tcnh, mong được làm quen với các anh chị và các bạn trên diễn đàn.hj

hi cả nhà...mình là Kiều, sinh viên chuyên ngành tài chính ngân hàng ở tp HCM, rất vui khi tham gia diễn đàn này, mới xem sơ qua trang web nhưng mình rất thích thú vs những kiến thức hay hoạt động ở đây..rất mong được làm quen với tất cả mọi người..Have a good day..

Chào cả nhà, mình là Liêm ( con gái 100% đấy nhé!^^), hiện mình đang học Ngành quản trị ở trường ĐH Ngân Hàng TP.HCM.. Quê mình ở Hưng Yên nên mong muốn của mình là ra trường được về quê làm việc :D. Hiện tại mình đang học năm thứ 3..Rất vui được làm quen với mọi người < thực sự ub rất bổ ích, biết tử bữa trước mà giờ mới dùng nhiều :)>

chào mọi ng, e mới ra nhập UB ko lâu. e là sv năm 3 ngành tài chính quốc tế. cũng chưa rõ về ngành nghề của mình lắm. mong mọi ng giúp đỡ thêm ạ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên