Thành viên mới làm quen

chào cả nhà. mình là thành viên mới.mình muốn giao lưu kết bạn. nick của mình : hongthu_success . mình đang thất nghiệp. bùn quá. nộp hồ sơ mà chẳng thấy ai gọi đi phỏng vấn hết.huhu
cứ từ từ, bĩnh tĩnh đã chị ơi, rồi sẽ đến lượt thôi :)

Hi guys,

Các cụ ta có câu "Không xưng danh thì ai biết là ai!!" vì thế anh-em chúng ta ra đây không bắt buộc nhưng cũng nên xưng danh để "ai đó" biết "ai là ai" :p
Để lại thông tin ngắn gọn về bản thân các bạn nhé.

Thanks all :x
chào mọi người. em la sinh viên năm thứ 3-hvnh. rất vui được làm quyen với mọi người :)

Chào các bạn, mình là thành viên mới tham gia diễn đàn này. Rất vui được làm quen với mọi người, mong mọi người ủng hộ.

HJ. Cóa Girl mới toanh kìa! chào U. Young cũng là dân mới mới ở đây, nên chúng ta cùng làm quen mọi người nhà!
Mọi người cứ gọi mình là Young, hx, không phải toàn " răng" đâu nha!
Mình vui tính, năng động học DNU.
pi pi anh em nak!

Hi moih ng` ^^
e là mem mới, e đang tìm nơi thực tập :( Anh Chị nào bít có Ngân hàng nào giới thiệu cho e vs nhé, tư vấn cho e vs :D

Mình tên là Thuần, đang là sinh viên năm cuối trường Học Viện Ngân Hàng. Mình được một người bạn giới thiệu web này và theo nhận định ban đầu thì mình thấy web rất là hay :). Là thành viên mới nên rất mong mọi người chỉ giáo thêm ^^

em chào các anh chị!Em rất vui khi được là thành viên của forum! Em đang là sinh viên năm tư chuyên ngành Ngân hàng, nên em rất mong qua forum này sẽ trau dồi được kiến thức,hiểu biết hơn nữa về ngân hàng. Rất mong anh chị thường xuyên chia sẻ! Chúc anh chị luôn vui vẻ và công tác tốt nha!

Mình tên là Thuần, đang là sinh viên năm cuối trường Học Viện Ngân Hàng. Mình được một người bạn giới thiệu web này và theo nhận định ban đầu thì mình thấy web rất là hay :). Là thành viên mới nên rất mong mọi người chỉ giáo thêm ^^
chỉ giáo đầu tiên là em phải hối lộ các tiền bối ...trc nhất là hối lộ Mabu đi nhé :x

---------- Post added 24-08-2011 at 04:07 PM ----------

em chào các anh chị!Em rất vui khi được là thành viên của forum! Em đang là sinh viên năm tư chuyên ngành Ngân hàng, nên em rất mong qua forum này sẽ trau dồi được kiến thức,hiểu biết hơn nữa về ngân hàng. Rất mong anh chị thường xuyên chia sẻ! Chúc anh chị luôn vui vẻ và công tác tốt nha!

E ơi, không phải khách sáo vậy đâu :D welcome e nhé

Em chào cả nhà!

Em chào tất cả các anh các chị! em là thành viên mới, cũng công tác trong lĩnh vực ngân hàng được một thời gian rồi, nhưng can cái tội cứ thích nhẩy lung tung nên về mặt kiến thức cứ mỗi cái một tí cuối cùng chẳng biết cái gì cả. Vừa rồi em lượn loanh quanh các topic đã được anh chị trả lời, em thấy tuyệt quá. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh chị!:-* em cảm ơn các anh chị trước! hì hì. Chúc cả nhà một buổi chiều vui vẻ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên