Thành viên mới làm quen

chào mọi người
iem Trang, sv năm cuối khoa Tiếng Anh TCNH-HV Ngân hàng. mình mơi phát hiện ra web này, rất hữu ích. Iem rất vui khi được làm quen với mọi người

Hi, every body.
Mình là Minh, đã tốt nghiệp HVNH và hiện tại đang nộp hồ sơ thi vào ngân hàng. Thật vui khi biết đến diễn đàn này và giao lưu, học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm cùng mọi ng!^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi cả nhà! em là Yến, là sv mới tốt nghiệp HVTC, em đang có nguyện vọng thi tuyển vào ngân hàng. Mong mọi ng chỉ bảo cho em nhiều về mọi vấn đề thuộc lĩnh vực ngân hàng nhé! @.@

Xin chào cộng đồng U&Bank! ^^
Em là Diệp, sinh viên năm thứ 3 Đại học Thăng Long.
Tình cờ tìm thấy fanpage của U&B trên facebook, nhận thấy UB là một 4rum khá hấp dẫn, thân thiện và bổ ích nên em quyết định đkí thành viên ngay lập tức!
Em mong được kết bạn, học hỏi, giao lưu và trao đổi những kiến thức về ngành Ngân hàng với các bạn sv và các bậc tiền bối của cộng đồng UB.

hi, ubank !
mình là vũ,sinh viên năm 4 khoa kinh tế ( tài chính ngân hàng ) trường đại học kiến trúc đà nẵng,rất vui được làm quen và trao đổi thông tin,kiến thức chung về Bank với mọi người ^^ !

Mình là Tú. Sinh viên năm cuối Đại học Thăng Long. Rất vui được làm quen với mọi người :)

Chào mọi người! Mình tên là Hương. Mình sắp tốt nghiệp trường CĐ Tài chính - Hải quan. Rất zui khi làm với mọi người!

Chào cả nhà!
Mình là Linh. SV năm cuối ĐH Thăng Long
Mình được biết đến UB qua WKT.
Rất vui vì được là UBer, mong mọi người giúp đỡ :)

Em chào anh chị ah...em là Hằng, đang là sinh viên năm thứ 3 trường đại học Ngoại Thương. Em cũng có mong muốn làm ngân hàng.Mong anh chị có thông tin gì giúp đỡ em ah.HIhi..Em cảm ơn nhiều ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,625
Thành viên mới nhất
phuonganh2208
Back
Bên trên