Thành viên mới làm quen

em chào các anh các chị! em là Hiền sinh viên năm 3 học viện tài chính.em cũng rất thích đc làm trong ngân hàng.hi. rất vui đc làm quen với các anh các chị.các anh chị giúp đỡ em nha. em cảm ơn nhiều.hihi

Xin chào tất cả các anh chị em UB!
Em rất vui được trở thành thành viên của ngôi nhà UB.
Em là Hằng (87) sống tại Hải Phòng.
Có anh chị em nào đông hương cùng vào điểm danh nha.

Em chào mọi người, đợt , trước em đi thực tập ở VP bank, có chị chuyên viên quan hệ khách hàng ở đó mách e trang web này. Nhờ nó mà chị thi đỗ 2 ngân hàng luôn, từ đó e truy cập rất thường xuyên. Thấy thông tin ở đây thật bổ ích, em vừa ra trường, bây giờ muốn làm ngân hàng mà chưa biết bắt đầu từ đâu là đúng. Các anh, chị có kinh nghiệm tư vấn thêm cho em nhé. Em thích làm tín dụng hihi

Em chào các anh, chị UB
Em là Hồng sinh viên năm 3 TCNH, ĐH Tôn Đức Thắng
Vì dịp hè nên cũng muốn đi thực tập. nhưng năm 4 người ta mới nhận, hichic.
A chị nào có cách j để đi thực tập ko, hay nơi nào nhận kiến tập thôi cũng được
Em xin cảm ơn!

chào mọi người. em là mem mới.
Em tên Hà. sv năm 2 HVNH rất vui được làm quen với mọi người.
P/S: giờ e mới biết diễn đàn rất bổ ích này :D

Em chào mọi người, đợt , trước em đi thực tập ở VP bank, có chị chuyên viên quan hệ khách hàng ở đó mách e trang web này. Nhờ nó mà chị thi đỗ 2 ngân hàng luôn, từ đó e truy cập rất thường xuyên. Thấy thông tin ở đây thật bổ ích, em vừa ra trường, bây giờ muốn làm ngân hàng mà chưa biết bắt đầu từ đâu là đúng. Các anh, chị có kinh nghiệm tư vấn thêm cho em nhé. Em thích làm tín dụng hihi
Chuẩn vậy ^^!
Mình cũng mới tham gia :D

thân chào các anh chị :):)
Em là Hằng sinh viên năm 2 Đại học kinh tế -Đại học quốc gia Hà Nội khoa TC-NH
hum ni vô cùng hồ hởi và phấn khởi khi trở thành thành viên của đại gia đình nhà mình. Em rất mong được làm quen và nhận được giúp đỡ của tất cả mọi người :D:D

hi,đại gia đình U&Bank,mình là Hòa,rất vui khi trở thành thành viên của đại gia đình mình.Hiện tại mình còn đang xin việc,huhu.Hi vọng được moi người giúp đỡ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,730
Thành viên mới nhất
ThietKeWebTerus
Back
Bên trên