Thành viên mới làm quen

Hi. E xin chào tất cả các a, các chị trong diễn đàn, có lẽ e là người ít kinh nghiệm nhất trong diễn đàn mất.Hii, vì năm nay e mới học có năm thứ 3 thui. E mong các anh, chị giúp đỡ e nhiều vì cuối năm nay e cũng bắt đầu đi thực tập rùi. E cảm ơn a chị nhiều. Tên e là : Đặng Tố Nga. yahoo: caphedang_ngotngao. Mong được các anh chị chỉ giáo thêm cho đứa e nhỏ này. Hiiii

mình cũng năm 3 này :D

Hi! chào cả nhà.
Mình là Phạm văn Tuấn" sắp là cựu Sv Học viện ngân hàng" rất vui được gặp gỡ và giao lưu với các bạn trên UB. chúc cho diễn đàn nhà mình. ngày càng đông Zuj. cho em hỏi anh Việt" tình hình anh em mình có lên offline thường niên" cỡ 3 tháng lần ko anh nhỉ?

Hi! chào cả nhà.
Mình là Phạm văn Tuấn" sắp là cựu Sv Học viện ngân hàng" rất vui được gặp gỡ và giao lưu với các bạn trên UB. chúc cho diễn đàn nhà mình. ngày càng đông Zuj. cho em hỏi anh Việt" tình hình anh em mình có lên offline thường niên" cỡ 3 tháng lần ko anh nhỉ?
ub có off thường xuyên mà anh :)

Helu mọi ng, mình tên Hải, làm ở OJB.
Trước toàn hóng hớt bên wkt, giờ mới dạt sang đây, hehe. Rất mong học hỏi đc nhiều điều từ các bạn, đặc biệt là các bạn RBO.
Chúc cả nhà nghỉ lễ zui zẻ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back