Thành viên mới làm quen

Tks e đã quan tâm, nhưng a không học cả HVNH nữa :p và a có biết sơ sơ về giangblog, hình như a có ghé qua 2-3 lần gì đó :)

:d em hỏi câu này hơi ngoài lề, sao tất cả các CV tuyển vào ngân hàng đều có mục là bnaj có người quen làm trong NH hay ko, có thì nêu tên vị trí cụ thể ---> ưu tiên hơn ha anh ?

:d em hỏi câu này hơi ngoài lề, sao tất cả các CV tuyển vào ngân hàng đều có mục là bnaj có người quen làm trong NH hay ko, có thì nêu tên vị trí cụ thể ---> ưu tiên hơn ha anh ?

Bạn sang bên box tư vấn thi vào ngân hàng mục CV để nắm rõ hơn nhé

Chào các bạn! Mình là thành viên mới gia nhập diễn đàn rất quan tâm đến lĩnh vực Ngân hàng, mong mọi người có đề thi hay tin tức nào mới nhất về tuyển dụng trong các Ngân Hàng hãy gửi vào: Huong.anh09@yahoo.com.vn cho mình nhé. Mình cảm ơn nhiều!

Cho em đăng kí làm quen với ạ ^^
Em tên là Quỳnh Như, năm 4 đại học. Hiện giờ em đang thực tập tại Sacombank
Rất vui được làm quen với mọi người ^^

em chào các anh chị và các bạn, rất vui được cùng tham gia diễn đàn này.
em là sinh viên năm cuối trường Đại Học Đại Nam, ngành tài chính ngân hàng. rất mong các anh chị đi trước và các bạn giúp đỡ. chúc mọi người sức khỏe!!!

xin chào mọi người. hum nay nhờ một ngừoi bạn, e được biết đến diễn đàn mình. :)
e xin giới thiệu đôi chút ah.
E là Phương Lan. hiện đang là sv năm 2 tại DH Thăng Long. rất vui được làm quen vs mọi người ah.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên