Thành viên mới làm quen

Hi, mọi người
Mình là Mạnh sv năm cuối ĐH Thăng Long( cùng trường với em Lan). Rất vui làm quen với mọi người. Hi vọng nhận được sự giúp đỡ và chỉ dẫn của các anh, chị.
yahoo của mình: strong1722@yahoo.com
Mong được kết bạn với tất cả mọi người.

Hi, mọi người
Mình là Mạnh sv năm cuối ĐH Thăng Long( cùng trường với em Lan). Rất vui làm quen với mọi người. Hi vọng nhận được sự giúp đỡ và chỉ dẫn của các anh, chị.
yahoo của mình: strong1722@yahoo.com
Mong được kết bạn với tất cả mọi người.
xin chào mọi người. hum nay nhờ một ngừoi bạn, e được biết đến diễn đàn mình. :)
e xin giới thiệu đôi chút ah.
E là Phương Lan. hiện đang là sv năm 2 tại DH Thăng Long. rất vui được làm quen vs mọi người ah.

Welcome 2 UB , chúc cả 2 ng sẽ có những phút giây vui vẻ và bổ ích cùng với UB :) . Thật vui khi thấy được cái đoạn "sv ĐH Thăng Long" ;))

nhờ có cái note của a Thái "Ngày đầu tiên đi làm ở Techcombank :D" trên facebook e mới biết đến forum nè. biết đây là cơ hội tốt nên chẳng dại gì mà ko chen chân làm 1 mem ở đây :)
e là Phạm Minh Trang, đang học năm 2 Học viện Ngân hàng
hi vọng sau khi từ forum ra e sẽ có nhiều kinh nghiệm lớn!

chào cả nhà! em là Phương Anh sv năm cuối Kinh tế Quốc dân. rất mong làm quen vs mọi người và học hỏi kinh nghiệm!!!!!!!!!!!!!

Chào mọi người!
Em tên Nguyễn Thành Chung.sinh năm 89
sinh viên năm cuối đại học ngân hàng TPHCM-chuyên ngành tài chính tín dụng
Đang Cố gắng tìm 1 vị trí trong ngân hàng
Rất mong được làm quen và học hỏi kinh nghiệm của các anh chị.
Thân.

Thật là phân biệt đối xử hức hức

đâu , đâu , đoạn nào mà c kêu e phân biệt đối xử :-?

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

chào cả nhà! em là Phương Anh sv năm cuối Kinh tế Quốc dân. rất mong làm quen vs mọi người và học hỏi kinh nghiệm!!!!!!!!!!!!!

Bạn cho thêm 1 tí info đi :D

anh Mạnh học khoa nào thế? biết đâu a e mình lại quen nhau nhỉ :)

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

Welcome 2 UB , chúc cả 2 ng sẽ có những phút giây vui vẻ và bổ ích cùng với UB :) . Thật vui khi thấy được cái đoạn "sv ĐH Thăng Long" ;))
ủa a cũng là dân Thăng Long ah?

Hi. E xin chào tất cả các a, các chị trong diễn đàn, có lẽ e là người ít kinh nghiệm nhất trong diễn đàn mất.Hii, vì năm nay e mới học có năm thứ 3 thui. E mong các anh, chị giúp đỡ e nhiều vì cuối năm nay e cũng bắt đầu đi thực tập rùi. E cảm ơn a chị nhiều. Tên e là : Đặng Tố Nga. yahoo: caphedang_ngotngao. Mong được các anh chị chỉ giáo thêm cho đứa e nhỏ này. Hiiii

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên