Thành viên mới làm quen

Hi there,

Tớ cũng học Hanu đây.

Em cũng dân TCNH Hanu đây ah. Em là Nguyễn Hòa Khánh (chị Ninh biết em là ai rồi nhé, may quá bắt được chị ở đây hé hé ;))). Chị Dung đừng run, em còn chưa được tốt nghiệp, cũng run lắm ah :D
À nhân tiện, em sinh năm 89 đang học năm cuối. Rất mong được học hỏi và giao lưu với mọi người ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Xin chào a Hưng ..
E cũng tên là Hưng ... Hiện đang là SV hệ năm cuối
E có ước mơ là làm đội ngũ nhân của NGÂN HÀNG , rất mong a và các bậc tiền bối chỉ bảo nhiều hơn :d

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em cũng dân TCNH Hanu đây ah. Em là Nguyễn Hòa Khánh (chị Ninh biết em là ai rồi nhé, may quá bắt được chị ở đây hé hé ;))). Chị Dung đừng run, em còn chưa được tốt nghiệp, cũng run lắm ah :D
À nhân tiện, em sinh năm 89 đang học năm cuối. Rất mong được học hỏi và giao lưu với mọi người ạ :x

hi Khánh ^^ hihi. chị nhận ra e rùi

ui, chào 2 chị em nha.chúc mọi người 1 ngày tốt lành.hi vọng sẽ gặp đc nhìu dân HANU hơn

Chào cả nhà, tớ tên Huyền, học năm 4 Học viện Ngân Hàng. Năm nay đang quyết tâm thi được vào VIB đây, hem biết mong ước có thành sự thật hem nè...Chúc cả nhà mình luôn là một cộng đồng vững mạnh ha

Chào các anh chị , các bạn! Mình đang làm tại Ngân hàng phát triển VN (VDB). Rất muốn làm quen học hỏi kiến thức, kinh nghiệm từ các Anh Chị, các bạn! Xin cảm ơn và chúc toàn thể Anh Chị Em luôn vui vẻ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,764
Thành viên mới nhất
needtobreatheme
Back
Bên trên