Thành viên mới làm quen

thành viên mới xin được trình diện với anh chị em
e xin được xí một chỗ trong mục giao lưu này,và hi vọng các thành viên của UB cùng nhau xây dựng UB trở thành một Hot Forum quen thuộc với tất cả anh -chị-em ngành ngân hàng
Yahoo: kimthanh1690

Chẳng hay có phải bạn kimthanh này cũng sinh năm 90 k ta :-?

"Thiếu gia" hiện đang công tác ở CN HaNoi, đại gia chắc cũng làm Sacombank à ;))
Sao Cát hạ chưa quen Tại hạ mà đã biết được ước mơ đại gia của tại hạ vậy, thiệt là ngưỡng mộ quá đi... Tại hạ ở Sacom Tp.HCM.

Chào các anh các chị cùng toàn thể các bạn, em tên là Tú hiện đang là sinh viên năm 3 khoa tài chính ngân hàng của ĐH Thương Mại, tương lai trở thành banker :D. Em rất vui khi dc tham gia diễn đàn này. Mong mọi người chỉ giáo, giúp đỡ, chia sẻ kinh nghiệm trong ngành Ngân hàng!.nick yahoo của em là lucky_261090, rất vui dc làm quen

em chào cả nhà, em vào xem mọi người giời thiệu mem mới lâu rùi mà dừ mới đủ dũng khí lên tiếng ah. Em là sinh viên năm cuối HVNH, đang rất hồi hộp và lo lắng về tương lai.
Ngày nào cũng lang thang vào wkt, bi h thêm UB nữa những mong sau này có thể qua đc cuộc chiến cam go khốc liệt. Chúc cả nhà có 1 buổi zui zẻ
Yahoo : le_ha_brave

ai ở KTQD năm cuối đã "thất học" và có nguy cơ "thất nghiệp" tạm thời chưa nhở???
biết wkt lâu rùi mà hn mới biết Ub.
góp gió thành bão đk off thui pà con ^^!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back