Thành viên mới làm quen

Chào các bạn. Mình xin giới thiệu mình tên Trung, sinh năm 1989, mình làm ở hội sở chính ngân hàng Vietcombank
Email: ledongduytrung@gmail.com
Mình cũng mới tham gia diễn đàn chưa được lâu.
Rất vui được làm quen với các bạn :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
TungTip,Pham.
Học SP nhưng đã từng làm Bank muốn giao lưu, tìm việc tại môi trường mới!!!
Rất vui được biết cả nhà!!

hi! em chào các anh các chị ạ. Em là Lan học Marketing K50 của trường Kinh Tế, em cũng đi làm nhiều nơi rùi ạ.

Và đang định dừng chân tại 1 ngân hàng tại tỉnh Bắc Ninh trong năm nay a. Hy vọng nhận được nhiều sự giúp đỡ của anh chị ạ

links face của e^^ :http://facebook.com/ngoclan.neu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Xin chào các bạn,mình tên Ngọc Thy,mình đang sống tại tp HCM,và cũng đã làm việc tại 1 vài công ty,nhưng bây giờ mình muốn làm việc đúng chuyên ngành và thực hiện mơ ước của mình nên lại bắt đầu nộp đơn vào ngân hàng tiếp.hihi.Rất vui đc làm quen với mọi ng,mong đc sự chỉ giáo từ mọi ng.hihi.

Xin chào tât cả mọi người, e tên phương thúy, e cũng đi làm rất nhiều việc và cũng đang muốn dừng chân tại vị trí làm ở ngân hàng. Rất vui được làm wen với tât cả mọi người.

chào mọi người, em là Trường đang học năm cuối trường Đại Học Công Nghệ GTVT ngành TCNH, sắp thất nghiệp rồi anh chị à :D

bạn ơi cho mình hỏi có thông tin gì về đợt tuyển dụng tại Vietcombank để làm việc tại THái Nguyên (nộp hsơ ngày 15-16/4) chưa vậy? Thanks.

Em là Trang sv ngân hàng năm 3. e rất muốn đc học hỏi kinh nghiệm của các anh các chị a:)

Xin chào các anh chị và các bạn. Em là Sam_jelly
Sinh viên năm 3 Học viện Ngân Hàng. Thật vui được tham gia diễn đàn và biết thêm được nhiều thông tin mới.
Mong được học hỏi nhiều từ mọi người ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back