Thành viên mới làm quen

em xin chào cả nhà.e tên là Minh, biệt danh Minh béo, đang là sinh viên năm cuối HVNH, tháng 6 này là e có nguy cơ chính thức thất nghiệp và thất học rồi ah. Mong nhận được sự giúp đỡ của cả nhà để e khỏi bị "song thất" nhé.hi

em mới vào diễn đàn cách đây ko lâu, đang học hỏi mong các ac chỉ giáo!
HỌ&TÊN: Ng. Thị Lệ Mỹ
SN: 1991
QUÊ: QUẢNG BÌNH
SV ĐH KIẾN TRÚC ĐN

Xin chào tất cả các anh chị và các bạn! Em tên là Cúc.Em học Thương Mại, mới ra trường.Em rất mong muốn được làm việc trong các ngân hàng. Hiện nay, em đang chuẩn bị thi tuyển vào ngân hàng. Rất mong nhận được sự chỉ bảo và giúp đỡ của tất cả mọi người.Thanks!

Chào cả nhà. Mình là Huyền, dân Hà Nội, học năm cuối Ngoại thương, chuyên ngành Ngân hàng. Hành trình tìm việc đang ở ngay trước mắt. Hy vọng sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn nhà mình.

Hi...Chào các anh chị, e tên Linh, sinh viên năm 3 trường đại học Công Nghiệp. E mới tham gia diễn đàn, mong được học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị...^^

Hi, các anh chị, em là Huyền 25 tuổi, em chuẩn bị tốt nghiệp chuyên ngành ngân hàng - bảo hiểm của Pháp. Rất vui được làm quen với mọi người, mong được học hỏi kinh nghiệm của các tiền bối. Thân!

xin chào cả nhà từ già tới trẻ ak. hix em xin tâm sự đôi chút là đầu vào đã kém học hành ất ơ gần năm cuối mới bít diễn đan, nhưng dù sao mụn còn hơn không nên mong có gì mọi người giúp đỡ.
note: tên khai sinh: Ngô Thị Minh Loan
( Gái HP nhưng k đanh đá)hihi

Mình tên Sơn, đang học năm cuối ĐH Kinh tế- ĐHQGHN. Mong được mọi người giúp đỡ nhiều ^^!

Hế lô cả nhà:
em tên Phạm Thành Hưng sinh viên năm cuối trường Đại Học Ngân Hàng TP HCM, mới gia nhập gia đình ub.com.vn rất hân hạnh và diễm phúc được làm wuen "é vờ ri bo đy" hehe

hi..chào các ac e là quyên sinh viên trường ngân hàng năm 3,rất mong được sự giúp đỡ và chỉ dạy của ac..e cảm ơn rất nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,581
Thành viên mới nhất
kokty1166
Back
Bên trên