Thành viên mới làm quen

Chào cả nhà! Tên mình là Linh. Mình làm kinh doanh riêng và có làm thêm mảng xuất nhập khẩu gỗ của công ty Ivaco. Mặc dù không làm ngành ngân hàng nhưng cũng rất vui được làm quen với mọi người :)
Nick skype: ms.nguyendieulinh

Chào cả nhà,

Mình là mem mới.
Hiện tại đang công tác tại MB tại TPHCM
Rất vui vì có dịp giao lưu cùng các ace trong ngành.

Xin học hỏi từ các đồng nghiệp trong công tác tín dụng ngân hàng

Trân trọng,

Xin chào,
Em tên là Linh (boy ạ) hiện đang học ở HVNH nhg mà khoa liên kết :( ko phải chính quy hàng xịn đâu ạ ^^
rất mong được giao lưu với các anh chị trong UB ạ :)

chào cả nhà em là mem mới gia nhập diễn đàn với mong muốn được chia sẽ một số kinh nghiệm, em chuẩn bị đi thực tập mà bỡ ngỡ quá .... anh chị nào có kinh nghiệm share em ít,,, em kum ơn nhìu nhìu (*_*)

Chào cả nhà,
Mình là Diệu, thành viên mới của UB. Mình từng học Kinh tế quốc dân, không phải chuyên ngành ngân hàng - tài chính ^^, nhưng cũng muốn tìm hiểu nhiều hơn về các mảng trong ngành ngân hàng. Rất vui được làm quen với tất cả anh chị em trong UB.

Thành viên mới ra mắt

Dear: A/C/E
Mình là " Nghĩa mãi không ra" loay hoay mãi mới lập được cái nick ở Ubbank, lập được rồi lại loay hoay mãi mới vào được, chắc tại IQ chỉ tầm 1,2 thôi.
Thôi thì sau bao nhiêu vất vả. lọt sàng xuống nia, cuối cùng cũng tìm ra được cái Topic để đăng cái bài gọi là " ra mắt làm quen với mọi người".
Thôi thì trước lạ sau quen, mình rất hận hạnh được gia nhập đại gia đình Ubbank, sau này hy vọng được làm quen với tất cả mọi ng, ai yêu mến thì like cho t tí( Nhớ là đừng ghi chú 1 like = 1 gạch nhé).
Thank You vinamil tất cả mọi ng
-- Ngọc Thắng--

hi. Các ace hỗ trợ nhé:
Mr Hieu
Học kinh tế quốc dân khoa ngân hàng tài chính ra mà đang phải làm trái ngành
mặc dù rất muốn theo ngành học.
có cơ hội nào cho Hieu biết nhé. Thank all.
gmail : Hieu.neu.77

Helu cả nhà ^^
Mình là Linh, sv năm cuối KTQD, hiện đang thực tập tại ACB.
Rất vui vì được làm thành viên của nhà mình^^. Hy vọng được làm quen, học hỏi vì tuy mình đang thực tập ở NH nhưng chuyên ngành mình đang học không phải là ngân hàng tài chính ^^.
Rất mong được cả nhà giúp đỡ ^^
FB: http://www.facebook.com/Thuylinh1510.neu
Yahoo: Seasoninthesun1510

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất