Thành viên mới làm quen

Chào các bạn thành viên UB, mình tên Minh, đến từ Ngân Hàng HSBC, mình ở Sài Gòn, rất hy vọng sẽ được 1 buổi offline giao lưu với các Banker tại đây. Cám ơn nhiều!!

Hi các anh các chị, em tên xuân thủy. Là sinh viên năm 4, rất quan tâm lãnh vực ngân hàng. Rất mong được sự giúp đỡ, chỉ dẫn của anh chị. Em thanks, chúc a chị năm mới vui vẻ, ấm áp bên gia đình

- - - Updated - - -

Hi các anh các chị, em tên xuân thủy. Là sinh viên năm 4,trường đại học ngân hàng, rất quan tâm lãnh vực ngân hàng. Rất mong được sự giúp đỡ, chỉ dẫn của anh chị. Em thanks, chúc a chị năm mới vui vẻ, ấm áp bên gia đình

chào các bạn
mình là Phương Thảo, học viên năm 1 trường đại học ngoại thương
mình học chuyên ngành tài chính ngân hàng
mình rất mong muốn được giao lưu cùng các bạn trên diễn đàn để cùng nhau nâng cao tri thức
rất cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình

Hi everyone,
Mình là Thảo, thành viên mới toe... Hiện mình đang làm ở 1 bank nhỏ, nghiệp vụ của mình chủ yếu liên quan đến thanh toán và nguồn vốn. Hi vọng có thể học hỏi cũng như share kinh nghiệm trong mọi lĩnh vực với các bạn :)

Chào các bạn,
Mình tên Quyết,hiện mình đang làm tại Vietinbank Bà Rịa-Vũng Tàu, hy vọng được offline giao lưu làm quen với các bạn banker trên địa bàn. Cảm ơn các bạn nhiều !

chào các anh chị, em tên là Vũ, sinh viên năm 2 chuyên ngành tài chính ngân hàng tại Đại học Dân lập Hải Phòng, rất vui được làm quen và giao lưu với mọi người :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên