Thành viên mới làm quen

Em là Dũng,mới sinh viên năm nhất thôi,cực máu khoản Ngân hàng Tài chính.em U92,mong được các anh chị giúp đỡ

Chào các bạn mình là Cường, nhân viên Marketing ( đang làm việc ở lĩnh vực ngoài Ngân Hàng ). Mình mới ra trường được vài tháng. Rất mong được làm quen với mọi người, khi nào có đi off thì hú em 1 tiếng ah. Mọi ngưoiừ add nick : xuancuong_0301@yahoo.com lam quen cho vui nha

Hi everyone! My name's To Uyen, Im major in Buiness English but looking forward to accessing Banking field. Hope to befriend with all of u, who share the same interest! My nickname's real_eyesore! c ya soon

Hi everyone! My name's To Uyen, Im major in Buiness English but looking forward to accessing Banking field. Hope to befriend with all of u, who share the same interest! My nickname's real_eyesore! c ya soon

Rất welcome ấy, nhưng lần sau nhớ viết bằng tiếng Việt nhé trừ những mục viết bằng TA thoải mái nhé >:D< .

Hi cả nhà :x

Em vừa reg nick xong.
Em học Ngân hàng trường Thăng Long. Nhưng đang làm trái nghề. ^^

Rất vui mừng vì có diễn đàn ub để trao đổi và học hỏi thêm kiến thức và kinh nghiệm từ mọi người. :D

Anw, Happy new year! :x

Ôi , tiền bối đây ư , e cũng đang học ngân hàng trường Thăng Long đây , chả biết sau có khá khẩm k hay là cũng trái nghành trái nghề ta :D

chào cả nhà :D em đang là SV năm cuối Học viện tài chính,biết 4r qua thư mời bên diễn đàn sinhvientaichinh.com:D
em rất mong được giao lưu và học hỏi giữa các bạn các anh chị trong diễn đàn và cung mong muốn là cầu nối giữa forum mình và diễn đàn sinhvientaichinh.com
store học cùng trường tớ rồi.Tớ biết forum ub qua diễn đàn hvtc.edu.vn.Rất vui được làm quen:D

Hi all,

Mình là Toàn, sinh năm 2 củ lạc, thường gọi là Madman. Mình cũng trưởng thành từ lò đào tạo Kiếm Tiền Quá Dễ. Rất vui khi được làm quen với các anh chị đi trước, các bạn đi cùng và các em đi sau ^^
Chúc mọi người có một năm mới thật suôn sẻ, giàu sức khỏe, dồi dào niềm vui và tràn đầy may mắn, hạnh phúc! ^^

Hi everyone!!!!!!!!!!
Mình tên Minh Thi, mình tốt nghiệp khoa Tài chính - Ngân hàng trường ĐH Kinh Tế Quốc Dân.
Hiện đang là trợ giảng khoa Tài chính - Kế toán trường ĐH Hòa Bình.
Mình rất yêu thích English và Banking.
Rất vui được làm quen với mọi người

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào mọi người!
Em tên là Cẩm Hợp, là sinh viên năm 3, ngành tài chính ngân hàng, khoa kinh tế, đại học văn hiến.
Mong mọi người giúp đỡ và truyền đạt cho nhiều kinh nghiệm để có thể có đủ kiến thức và kinh nghiệm, chuẩn bị bước vào " Giới ngân hàng".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,696
Thành viên mới nhất
gbdt886com
Back
Bên trên