Tham khảo thông tin về chế độ lương, thưởng của LienVietPostBank?

các anh chi cho e hỏi ạ.e đang muốn xin vào vị trí GDV của LV,các anh chị có thể cho e biết cấu trúc đề thi và thi có khó ko ạ.e cảm ơn ạ

em vừa đỗ QHKHCN Liên việt xong ko biết từ lúc báo đỗ đến lúc đi làm khoảng bao lâu ae nhỉ! Nếu PGD ở tỉnh thì lương thưởng và KPIs ntn nhỉ.Bác nào am hiểu chia sẻ em với!

SHB cũng Oki lắm. Là NH tốt, chế độ lương, thưởng đãi ngộ khá tốt. :D Bạn mình làm SHB cũng khen lắm

Các bạn có biết mức lương GDV ngân hàng bưu điện liên việt hiện nay là bao nhiêu không ạ?

Vị trí chuyên viên như bạn nói tại LienVietPostBank thì lương khoảng 7-9 triệu, ngoài ra còn phụ cấp 5% đắt đỏ, 10% trượt giá/ lạm phát nữa là bạn được thêm 15% rồi, coi như bạn được hơn 10 triệu. Khá cao so với vị trí đó tại các ngân hàng khác trên thị trường. 01 năm có 2 đợt xét tăng lương cho những người đủ 1 năm, tức là tránh thiệt thòi cho những người ko đủ tgian ở kỳ xét lương đầu tiên.
Ngoài ra, thưởng 6 tháng được trung bình 1 tháng, thưởng cuối năm thì từ 3 - hơn 10 tháng, cả 2 khoản thưởng này sẽ tùy theo xếp hạng của bạn là A1-A3, còn nếu B-C-D thì thôi khỏi nói nhé. Thưởng 2/9, 30/4, thành lập ngân hàng 28/3 thường được 1 triệu, có khi cao hứng thưởng thành lập 1 tháng luôn =)).
Nói chung bạn nói Liên Việt là Ngân hàng nhỏ thì chứng tỏ là bạn chưa có nhiều thông tin về Ngân hàng này rồi.
Vài thông tin cho bạn tham khảo, chúc may mắn.
Chắc đây ở HO hay phó phòng j chứ bác, nv mới vào làm sao cao thế :3

Các bạn cho tớ hỏi, làm bên giao dịch nếu không hoàn thành chỉ tiêu thì có bị đuổi ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên