Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [21/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ cũng pvấn GDV chiều nay ở Trường chinh, chả biết bao h có kq nhỉ, ai có kq thì bảo mọi ng với nhé, no nắng quá:-S

mình cũng pvấn GDV ở 83 Trường Chinh giống bạn nè, nhưng mà là hôm 10/10. Thấy mấy chị bảo tầm 2 tuần mới có kết quả, lâu quá ta

Mỗi lần đến hội sở Techcombank lại ức chế không chịu được, vào liền bạn sẽ được bảo vệ hỏi: "ĐI ĐÂU" "em đi phỏng vấn ạ" "THẾ ĐƯA XE QUA BÊN CẠNH GỬI". Qua bên kia "biết giá rồi chứ, 10K" ặc ặc, cứ mỗi lần đi test, pv lại bị chém 1 nhát

Trong khi lần trước mình thấy nhà nước tổ chức thanh tra với những đơn vị gửi xe thu quá tiền, vậy mà sao không thanh tra bãi gửi xe bên cạnh HỘI SỞ TECHCOMBANK nhỉ. Có anh chị nào làm nhà báo không cho mình gửi thông tin cáiiiiiiiiiiiii

Nhân viên đến cũng bị bắt sang gửi bên cạnh bạn ạ, cũng 10k. Hôm sau nó hỏi cứ bảo lên phòng TGĐ xem bảo vệ nói tiếp thế nào :D

---------- Post added 18-10-2011 at 09:54 PM ----------

a thai ơi cho e hỏi môi trường làm việc của tech thế nào ạ. sao thấy mọi người kêu dữ vậy?

Môi trường làm việc có thể dùng 2 từ "khá chuyên nghiệp" và "khắc nghiệt" em ah :D Nhưng sinh viên mới ra trường mà vào đây thì anh nghĩ sẽ trưởng thành được nhanh :D còn đã lựa chọn Tech thì đừng suy nghĩ đến chuyện lương, thưởng nếu không động lực làm việc sẽ giảm dần đấy 2 3 năm cố gắng có thể lên giám đốc phòng giao dịch ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ôi, anh Thái ơi hnay em mới biết thông tin, liệu gửi còn kịp ko nhỉ? :(

Bạn gì ơi hôm trước pv GDV Tech tnao rồi? ko biết có fai chia thành nhiều đợt ko nhỉ? sao mìng thấy mình cũng đủ tiêu chuẩn như trong yêu cầu tuyển dụng mà chẳng bao giwof qua được vòng hồ sơ GDV cả :((

ôi, anh Thái ơi hnay em mới biết thông tin, liệu gửi còn kịp ko nhỉ? :(
Hết hạn nộp rùi bạn ak(hạn 21/10 mà ) ,cố gắng đợi đợt khác hoặc ứng tuyển các ngân hàng khác (giờ nhiều ngân hàng tuyển dụng lắm )!

Bạn gì ơi hôm trước pv GDV Tech tnao rồi? ko biết có fai chia thành nhiều đợt ko nhỉ? sao mìng thấy mình cũng đủ tiêu chuẩn như trong yêu cầu tuyển dụng mà chẳng bao giwof qua được vòng hồ sơ GDV cả :((
Thứ nhất : Đợt này tech hình như là loại hồ sơ qua nhiều đợt ( hôm truớc tớ gửi tối 18 mà sáng 19 họ đã gọi điện bảo chiều phỏng vấn luốn )
Thứ 2 : Bạn cảm thấy đã đáp ứng đủ yêu cầu của nhà tuyển dụng nhưng đâu chỉ do đó quyết định , có thể bạn chưa may mắn ,cũng có thể là CV của bạn chưa đuợc hoàn thiện 1 cách tốt nhất

Anh Thái ơi, em gửi hôm tối 19. Đến 20 thì gửi lại thêm lần nữa vì sợ chưa đến nơi. Gửi qua mail thì có được gọi ko nhỉ? Sao bây giờ vẫn chưa được gọi? Có khi nào bị loại hồ sơ k? E thấy bạn em bảo nộp bản cứng vẫn hay được gọi hơn. Nhưng em ở VP mà chỉ xuống HN để nộp hồ sơ thì ngại quá...

mình pvấn vòng 2 GDV hôm 20/10, có bạn nào cũng pvấn hôm í mà đc gọi thì thông báo cho mọi ng bít zớii nhé^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch