Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [21/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mỗi lần đến hội sở Techcombank lại ức chế không chịu được, vào liền bạn sẽ được bảo vệ hỏi: "ĐI ĐÂU" "em đi phỏng vấn ạ" "THẾ ĐƯA XE QUA BÊN CẠNH GỬI". Qua bên kia "biết giá rồi chứ, 10K" ặc ặc, cứ mỗi lần đi test, pv lại bị chém 1 nhát

Trong khi lần trước mình thấy nhà nước tổ chức thanh tra với những đơn vị gửi xe thu quá tiền, vậy mà sao không thanh tra bãi gửi xe bên cạnh HỘI SỞ TECHCOMBANK nhỉ. Có anh chị nào làm nhà báo không cho mình gửi thông tin cáiiiiiiiiiiiii

Mỗi lần đến hội sở Techcombank lại ức chế không chịu được, vào liền bạn sẽ được bảo vệ hỏi: "ĐI ĐÂU" "em đi phỏng vấn ạ" "THẾ ĐƯA XE QUA BÊN CẠNH GỬI". Qua bên kia "biết giá rồi chứ, 10K" ặc ặc, cứ mỗi lần đi test, pv lại bị chém 1 nhát

Trong khi lần trước mình thấy nhà nước tổ chức thanh tra với những đơn vị gửi xe thu quá tiền, vậy mà sao không thanh tra bãi gửi xe bên cạnh HỘI SỞ TECHCOMBANK nhỉ. Có anh chị nào làm nhà báo không cho mình gửi thông tin cáiiiiiiiiiiiii

hehe.với bảo vệ thì cậu vênh mặt lên bảo "em vào gửi tiền" xem sao... t đi xe bus ứ lo việc này.mà lo họ tuyển k nghiêm chỉnh thôi. cậu ứng tuyển rùi truyền đạt kinh nghiệm với

hôm nay m đi pv chỗ 83 Trường Chinh mà chán khiếp, nó đang sửa chữa, chả có chỗ gửi xe, qua bên 68 cũng là Tech thì nó chỉ nhận xe nhân viên, nhưng vẫn gửi đc :D

hôm nay m đi pv chỗ 83 Trường Chinh mà chán khiếp, nó đang sửa chữa, chả có chỗ gửi xe, qua bên 68 cũng là Tech thì nó chỉ nhận xe nhân viên, nhưng vẫn gửi đc :D

ui. phỏng vấn ngay k test hả bạn.phỏng vấn nhwngx gì hả bạn. t giờ mới nộp hồ sơ.

có bác nào phỏng vấn GDV hôm 10/10 biết kết quả chưa nhế, đợi hơn 1 tuần rùi mà chưa thấy động tĩnh gì cả

Hôm nay tui đợi tới hơn 4 giờ mới vào được ! hôm nay chị ở tech dễ tính thật , mình vào chẳng nói được gì nhiều ( chị ấy toàn gợi ý cho mình :d ) ấn tượng nhất về câu hỏi " GIẢ SỬ CHỊ CHO EM VÀO LÀM CÔNG VIỆC LÀ ÁP TẢI TIỀN ĐẾN CÁC CÂY ATM THÌ EM NGHĨ SAO VỀ MỨC ĐỘ NGUY HIỂM CỦA CÔNG VIỆC " Mọi người trên ub hôm nay có nhiều người đi không ( nhìn toàn con gái cũng chẳng giám nói chuyện với ai ) :d
Chúc cả nhà buổi tối tốt lành !

a thai ơi cho e hỏi môi trường làm việc của tech thế nào ạ. sao thấy mọi người kêu dữ vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti