Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [17/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay mình cũng phỏng vấn ở Bà Triệu nè.. tối hôm qua mình mới biết nên lo quá.. cho mình số điện thoại của bạn có gì đến đấy gặp nhau cho tự tin với

---------- Post added 09-02-2012 at 09:36 AM ----------

Phuongngo ơi chiều nay mình cũng đc gọi phỏng vấn ở 72 Bà Triệu đấy.. cho mình số đt đi đến đấy ngồi với nhau cho tự tin..tối hqua mình mới biết nên bg lo quá..hic

Trời ơi các bạn đã đi tuyển lần 2 rồi à. Mình còn chưa thấy ji. Thôi xác định out rồi. Huhu

Bạn giangcong chắc đi lần đầu mới hỏi mình thế,
Uh đúng rồi đấy, mình mới đi vòng sơ loại thôi, cũng ở Bà Triệu ý, tại hôm trước đọc tin nhầm ngày, hehe.. hôm đấy Phương pv tn? có ok ko? Mình về rút kinh nghiệm là trong lúc ngồi chờ thì ko nên nghe đài địch xung quanh, cứ tự tin vào chính mình thôi.. Anh mình làm ở đấy bảo vị trí này của mình thì 1 là biết giao tiếp, 2 là tự tin, 3 là xinh xắn..thế là đỗ..hihi..cầu mong sẽ đc gặp nhau ở vòng tiếp theo..

hạn là 17 mà sao trên web của tech mình ko thấy còn tuyển nữa nhỉ? chỉ thấy ở Đà NẴng >.<

Sáng mai mình được gọi đi PV lần 2 ở Bà Triệu, có bạn nào được gọi không ? Họ yêu cầu mang cả hồ sơ, nếu hồ sơ còn thiếu ko biết có sao ko nhi? :(

Sáng mai mình được gọi đi PV lần 2 ở Bà Triệu, có bạn nào được gọi không ? Họ yêu cầu mang cả hồ sơ, nếu hồ sơ còn thiếu ko biết có sao ko nhi? :(

bạn đã ra trường chưa? mình còn chưa ra trường, cũng nộp ma chưa đc gọi. ko bít có phải out rùi ko.hic

Mình đi phỏng vấn về rùi, đang chờ kết quả có j mình thông báo mọi ng,hihi
Nhưng mình đi phỏng vấn thấy có chị cũng đi phỏng vấn với mình nhưng đc chị nhân sự nói chuyện thân mật lắm, không bít vị trí của mình có ng mua chưa :(
Bạn ơi, bạn thi vào vị trí nò đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất