Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [17/02/2012]

• Bắt đầu Bắt đầu Linhth
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sáng mai mình được gọi đi PV lần 2 ở Bà Triệu, có bạn nào được gọi không ? Họ yêu cầu mang cả hồ sơ, nếu hồ sơ còn thiếu ko biết có sao ko nhi? :(
Ui, mình không thấy có ai gọi đi phỏng vấn lần 2, lại out rùi à, chị nhân sự phỏng vấn mình bảo có kết quả sẽ gửi qa mail dù qua hay ko qa vòng phỏng vấn mà ko thấy j cả, phỏng vấn về chia sẻ cho các bạn nữa nhé :)

---------- Post added 14-02-2012 at 10:46 AM ----------

Bạn ơi, bạn thi vào vị trí nò đó
Mình phỏng vấn vị trí giao dịch viên bạn ạ

Mình vừa đi PV về xong, lần này chắc out thật rôi..:(, nhìn thấy các anh chi PV mà run quá trời, bị mất bình tĩnh nói ấp a ấp úng, chả có hi vong....:(

Mình vừa đi PV về xong, lần này chắc out thật rôi..:(, nhìn thấy các anh chi PV mà run quá trời, bị mất bình tĩnh nói ấp a ấp úng, chả có hi vong....:(

Cứ tự tin lên bạn, còn nhiêu cơ hội khác mà. Nhưng sao trên web của tech mình đâu có thấy code của nó nhỉ? Bạn cho mình hỏi xem nó ở đâu thế?

viettel

Chúc may mắn nhé !
Tớ vẫn đang chờ đây, nộp sau cậu 1 hôm, chắc out luôn r`.
Sắp tới phỏng vấn Giao dịch nhưng lại ở bên Viettel cơ. Hic. Điện thoại đến đang hý hửng hý hửng bên Tech.
Nếu đc đi làm báo tin vui luôn nhé. Hehe :D
bn ơi,bn xem thông tin tuyển dụng của viettel ở đâu?trang nào vậy bn,mình vào mấy web của viettel toàn hiện j j í :( thx bn trc nha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
352,254
Thành viên mới nhất
scru66vn