Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [17/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay bạn đi phỏng vấn thấy thế nào?

---------- Post added 02-02-2012 at 04:40 PM ----------

có bạn nào đc gọi nữa ko vậy???????????hic

Hôm qua nháy nháy mấy cái trực tuyến mà sáng nay đã thấy tin nhắn từ tổng đài 1900 báo mai đến trường chinh sơ tuyển. :)) K biết đã bạn nào dc pv hôm nay chưa.

hôm qua mình cũng gửi qua mail mà hôm nay chẳng thấy gì. chả lẽ ko qua đc vòng lạo hồ sơ.huhu

Hôm qua nháy nháy mấy cái trực tuyến mà sáng nay đã thấy tin nhắn từ tổng đài 1900 báo mai đến trường chinh sơ tuyển. :)) K biết đã bạn nào dc pv hôm nay chưa.
Mình ko hiểu ý kiến của bạn này lắm :-/ :">
Các bạn đc gọi pv sơ tuyển cho m hỏi là đầu tiên chỉ nộp qua mail file hồ sơ ứng viên của NH thôi nhỉ :D

chán thế. mình nộp trực tuyến trên web mà sao ko thấy gì nhi ? chắc là ko được rồi. các bạn khác nộp cái được gọi phỏng vấn luôn. ko biết mình thế nào. hjchjc. ko biết nếu được thì sẽ gọi điện hay gửi email nhỉ?

chán thế. mình nộp trực tuyến trên web mà sao ko thấy gì nhi ? chắc là ko được rồi. các bạn khác nộp cái được gọi phỏng vấn luôn. ko biết mình thế nào. hjchjc. ko biết nếu được thì sẽ gọi điện hay gửi email nhỉ?

Tớ cũng nộp trực tuyến và đang chờ đợi như bạn đây :(
Nếu hồ sơ mình được chọn lọc thỳ bên Ngân hàng sẽ gọi điện thông báo lịch phỏng vấn hoặc test chứ ít khi họ thông báo qua mail lắm.

Tớ cũng nộp trực tuyến và đang chờ đợi như bạn đây :(
Nếu hồ sơ mình được chọn lọc thỳ bên Ngân hàng sẽ gọi điện thông báo lịch phỏng vấn hoặc test chứ ít khi họ thông báo qua mail lắm.

hôm tớ gửi hồ sơ xong thì họ cũng bảo có gì sẽ thông báo qua email. thôi. đợi chờ là hạnh phúc c ơi.

hôm tớ gửi hồ sơ xong thì họ cũng bảo có gì sẽ thông báo qua email. thôi. đợi chờ là hạnh phúc c ơi.
bạn nộp trực tuyến hay đến NH nộp mà "họ bảo có gì sẽ thông báo qua mail"? mạ bạn nộp lúc nào vậy? mình nộp hôm qua mà giờ chưa có động tĩnh gì, chắc out rùi.hix

cho mình hỏi cái vụ add ảnh vào thì thế nào vậy mấy ban? Mẫu đơn là file excel mình ko add ảnh vào được.hix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett