Techcombank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Hà Nội [25/07]

Tình hình là t up mãi cái file ảnh lên trang tuyển dụng của Tech ko dc? Dù đã thử các đuôi JPG,GIF, PNG.. Ảnh nặng có 5.68KB thoai. Chả hiểu ra làm sao nữa? Có bạn nào up dc hok??? Chỉ t với Y_Y
Mình ko up ảnh vẫn được gọi đi pv bình thường bạn nhá

Mình thấy nộp online không yên tâm, ngày nào cũng vào chỗ quản lý hồ sơ để kiểm tra, thấy nhà thuyển dụng chưa xem hồ sơ lần nào :(

Ko vấn đề j đâu bạn...lần trc t trong tình trạng ấy vẫn được gọi đi pv sơ loại bthuong.

Bạn đăng nhập vào tài khoản vừa tạo của bạn ấy! Sau đó vào tạo mới hồ sơ, điền hết cái đống lằng nhằng đó xong. Thì nhìn bên góc trái: vào các vị trí tuyển dụng, rồi kích vào vị trí bạn muốn tuyển và apply thôi ^^

Thế thì đành ngồi trên đống lửa chờ hồi âm vậy. Thaks bạn nhé! Mà bạn nộp đợt nào thế? Đi phỏng vấn có hỏi j` nghiệp vụ k hả bạn @_@

Thế thì đành ngồi trên đống lửa chờ hồi âm vậy. Thaks bạn nhé! Mà bạn nộp đợt nào thế? Đi phỏng vấn có hỏi j` nghiệp vụ k hả bạn @_@

Hỏi đơn giản thôi bạn. Giới thiệu bản thân, kinh nghiệm, tsao lại chọn vị trí GDV...đại loại là mấy câu hỏi sơ lược có mỗi 1 chị pv 2 người 1 lúc. ko hỏi nghiệp vụ j cả.
Đợt đấy t apply GDV SGD ( hình như là T5) nhưng tạch :D

Đợt tuyển tháng 7 này đã có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa, mình apply từ đợt tháng 6 mà ko được gọi, tháng 7 này lại apply tiếp vậy

cứ apply đi bạn ạ, mình nộp từ hồi tháng 6 mà hôm trước mới được gọi đi phỏng vấn, đựoc cái ngân hàng này họ lưu hồ sơ của mình thành ra mỗi lần nộp cũng đơn giản, chỉ cần nhấn mỗi nút nộp đơn là ok

mình nộp hồ sơ từ hôm 16/7 rồi, hôm nay vào xem lại thì cái tin tuyển dụng hết hạn ngày 25/7 đi đâu mất tiêu, thay vào đó là tin tuyển dụng GDV đăng hôm 19/7 hết hạn hôm 21/7 và Ưu tiên NAM :))

Cho mình hỏi khi tạo hồ sơ có cái mục kỹ năng ấy, mình loay hoay mãi ko biết chọn ntn? hic, tại nó có mấy mục chọn là: giao tiếp, tin học văn phòng, khác, hic, mà chỉ đc chọn 1 cái, phần đó xử lí ntn vậy? Ai trả lời giúp mình, thanks nhìu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên