Techcombank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Hà Nội [25/07]

Tech chỉ nộp được trực tuyến thôi hay sao ý nhỉ? mình nộp nhiều nhưng đc họ gọi có 1 lần, lại hi vọng tiếp vậy :(

Mình ko muốn nộp hồ sơ trực tuyến, vậy có thể nộp hồ sơ trực tiếp ở đâu hả các bạn? Các bạn chia sẻ kinh nghiệm pv và thi GDV đi

Mình ko muốn nộp hồ sơ trực tuyến, vậy có thể nộp hồ sơ trực tiếp ở đâu hả các bạn? Các bạn chia sẻ kinh nghiệm pv và thi GDV đi

nộp trực tiếp chắc thương lên hội sở ấy ạ. Tầng 11 là phòng Hành chính nhân sự hay sao đấy. Nếu có đi nộp ở hội sở thì thấy anh bve quan tâm hỏi đi đâu thì bảo la khách đến làm dịch vụ hoặc j đó cho nhanh, mất công nặng về trình bày xog lại " sang bên kia để xe và 20k ".
Lúc vào phỏng vấn thì đầu tiên là giới thiệu bản thân 2'. M` cug~ k rõ lắm, nhưng hôm m` đi thì có 1 chị chắc khoảng 88 87 là cùng, trẻ lắm 1 vs 1 thôi và cug~ chỉ phóng vấn mỗi m`, mắc dù lúc đó có mình với 1 bạn nữa ở đấy, còn hỏi tiếp thì chắc là tùy vào mình nói mà người ta sẽ hỏi.
Chắc thường hỏi là đã đi phỏng vấn ở đâu chưa, ( nếu trả lời rồi thì hỏi kết quả như nào , vì sao)
Tại sao lại nộp vào Tech ( cái này nếu bạn trả lời là vì môi trường làm việc thì mình nghĩ nên chuẩn bị thêm nhỡ người ta hỏi chuyên nghiệp ở đâu, cái chình là chém chắc thế :D )>
Tiếp là hỏi về thi tiếng Anh j chưa ( m` dc hỏi thế).
Mong muốn làm việc j`
Ở trường học chuyên ngành j`, có biết j về kế toán ngân hàng ko.
Theo em, để làm giao dịch viên thì cần j` .
Tại sao lại muốn làm giao dịch viên ( cái này blah blah 1 lúc xog chị í bảo m` la thi vào GDV cũng ko dễ đâu).
Rồi em còn j thắc mắc k. Rồi cảm ơn em, em ra xem còn bạn nào thì gọi vào hộ chị nhé.
Note: đi thi thì nhớ mang CMT nhé, lúc vào đưa cho lễ tân để lấy thẻ khách còn đi lên. Hồ sơ của m` nếu nộp onl thì hình như người ta cug~ in ra cho luôn đấy. Mang thêm 1 bản cứng cho chắc hay ko là tùy nhé, nếu người ta có hồ sơ của m` rồi thì cũng sẽ ko cầm thêm đâu.

Tớ thì tạch từ vong sơ loại nên k biết thi viết như nào, nhờ bạn khác trả lời tiếp nhé!!!

có bạn nào phỏng vấn gdv ở Tech hôm 16/7 có kết quả chưa, hồi hộp quá :))

Tình hình là t up mãi cái file ảnh lên trang tuyển dụng của Tech ko dc? Dù đã thử các đuôi JPG,GIF, PNG.. Ảnh nặng có 5.68KB thoai. Chả hiểu ra làm sao nữa? Có bạn nào up dc hok??? Chỉ t với Y_Y

mình đã đăng ký làm thành viên rùi nhwung không bt
đăng ký nộp đơn như thế nào cả
ai chri mình với ~~`

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất