Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung trên toàn quốc - Đợt 5/2015 [14.10.2015]

Tình hình là em mới nhận điện từ Tech bảo fail phỏng vấn QHKHCN nhưng rồi chị ấy hỏi mình muốn đá sang Hỗ trợ tín dụng không, em ok luôn. Anh/chị cho em hỏi HTTD lương thưởng và cơ hội thăng tiến như nào ạ, và HTTD này của riêng CN hay là của CN&DN luôn ạ :)

Thật sự thì em cũng không thích làm back lắm, vì hơi mệt đầu với sổ sách, điều khoản, tính toán. Em thích bay nhảy tự do hơn, nhưng được cái HTTD này ít áp lực hơn front thì phải :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là em mới nhận điện từ Tech bảo fail phỏng vấn QHKHCN nhưng rồi chị ấy hỏi mình muốn đá sang Hỗ trợ tín dụng không, em ok luôn. Anh/chị cho em hỏi HTTD lương thưởng và cơ hội thăng tiến như nào ạ, và HTTD này của riêng CN hay là của CN&DN luôn ạ :)

Thật sự thì em cũng không thích làm back lắm, vì hơi mệt đầu với sổ sách, điều khoản, tính toán. Em thích bay nhảy tự do hơn, nhưng được cái HTTD này ít áp lực hơn front thì phải :p
có kq rùi hả bạn? Bạn pv hôm nào thế? :)

Mình đi thi hôm 14/10 ở Lim tower do có kinh nghiệm ngân hàng trên 1 năm nên được lên phỏng vấn cá nhân luôn. Gặp chị Ánh sau khi phỏng vấn chị ấy bảo về gửi CV qua mail cho chị. Đến nay chưa thấy tin tức gì... có bạn nào giống mình không hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên