Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung trên toàn quốc - Đợt 5/2015 [14.10.2015]

Bạn bik chừng nào có kq k. Bạn pv mấy phòng. Mình thấy có ng pv 2 phòng. Ng 1 phòng. K hỉu j hết lun
chắc khoảng 1 tuần, k thấy động tĩnh thì gọi lên nhân sự hỏi. Mình pv 1 phòng, có thấy ai 2 phòng đâu, ai cũng vào tí xíu rồi ra.

Có anh/chị/em nào có thông tin về mức lương cho vị trí QHKH CN & QHKH DN không? Cho em xin với!

Dành cho tất cả những ai quan tâm về lương lậu của TCB từ 1 Techcomer mới bỏ việc nhé :D GDV, QHKH CN, QHKH DN lương chính thức lần lượt là 5, 5.5 và 6.5 tr đối với ứng viên chưa từng có kinh nghiệm nhé :)

Bản sao Chung Hán Lương là ai hả b?
Tạch Thật rồi seo, :((( đừng dọa mình chứ, bạn có thông báo chưa?
Là diễn viên ý mà, tại t thấy ông coi thi giống ông ý. Thì giờ nhiều bạn thi ở khu vực khác cùng thời gian đã có mail pv nhóm và pv cá nhân thì chúng ta rớt chứ sao. Bạn tiếc vậy thì chờ đợt 6 thử xem ^^!

Dành cho tất cả những ai quan tâm về lương lậu của TCB từ 1 Techcomer mới bỏ việc nhé :D GDV, QHKH CN, QHKH DN lương chính thức lần lượt là 5, 5.5 và 6.5 tr đối với ứng viên chưa từng có kinh nghiệm nhé :)
Thế bạn có thông tin cho người có kinh nghiệp không? Đây là mức thực lãnh hay lương chức danh thôi nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên