Một lần nữa tớ xin chúc mừng tất cả các bạn đã đỗ lần này. Thực sự tớ rất ngưỡng mộ các bạn rất nhiều. Tớ muốn hỏi các bạn, các anh chị em ở diễn đàn này có biết chỗ nào làm việc liên quan tới lĩnh vực hành chính hay kế toán không, hoặc bất cứ việc gì có thể làm được ở khu vực Hà Nội. Hoặc công ty hoặc người quen của các bạn tuyển dụng không. Nếu có nói cho tớ biết với. Tớ cám ơn mọi người rất nhiều. Tớ trượt rồi nên không còn ước mơ muốn làm ngân hàng nữa. Tớ đã có bằng đại học và chuẩn bị lấy bằng thạc sỹ. Mọi người xem có chỗ nào tuyển người giới thiệu cho tớ nhé.

có bạn nào hôm pv nhóm anh Thế Anh pv rồi chuyển vị trí nhưng hôm nay thư mời pv lần 2 vẫn ghi vị trí ứng tuyển ban đầu ko???? m đăng ký chuyển sang CRM mờ giờ thư mời vẫn ghi là RBO??????????????????

Một lần nữa tớ xin chúc mừng tất cả các bạn đã đỗ lần này. Thực sự tớ rất ngưỡng mộ các bạn rất nhiều. Tớ muốn hỏi các bạn, các anh chị em ở diễn đàn này có biết chỗ nào làm việc liên quan tới lĩnh vực hành chính hay kế toán không, hoặc bất cứ việc gì có thể làm được ở khu vực Hà Nội. Hoặc công ty hoặc người quen của các bạn tuyển dụng không. Nếu có nói cho tớ biết với. Tớ cám ơn mọi người rất nhiều. Tớ trượt rồi nên không còn ước mơ muốn làm ngân hàng nữa. Tớ đã có bằng đại học và chuẩn bị lấy bằng thạc sỹ. Mọi người xem có chỗ nào tuyển người giới thiệu cho tớ nhé.
Prudential bạn nhé.

Chia sẻ 1 chút về hôm pv nhóm, thực sự tớ ngưỡng mộ chị nhân sự pv nhóm t. Từ dáng vóng, các nói chuyện, đến việc chị chia sẻ về những áp lực ở Tech, chia sẻ cả những cái chưa đc khi đi pv, rồi cho bọn tớ những lời khuyên thật sự bổ ích. T pv ở Ngân hàng vài lần rồi nhưng Tech là NH để lại cho t ấn tượng nhất.

THực sự thì bjo tìm việc khó khăn quá. Nhưng t khuyên thật cậu nếu cậu tự tin với kiến thức của mình chắc chắn thì hãy show bằng Th.s ra chứ nếu k cưa giấu đi vì bạn học càng cao càng ph hiểu biết nhiều đồng nghĩa với bạn sẽ bị hỏi và vặn sâu hơn. Bằng Th.s hợp với cv nhà nước hơn thì nên show. Còn k nếu xd xin ngoài cứ bằng DH là ổn rồi.

Lần thứ 2 mình bị out ở vòng pv nhóm...trời ơi...bị áp lực rồi :(
Chúc mừng các bạn qua nhé. chúc các bạn qua pv cá nhân

Có bạn nào pass mà bên Tech bảo gửi mail TTUV không nhỉ? Cái phần kí và ghi rõ họ tên ý, sao t không ghi được vào đấy nhỉ. @@

ud. Đúng thật hôm nay tớ pv ở shb lần đầu tiên bị như vậy. Chị ý hỏi vặn vẹo các kiểu rùi bảo Bây giờ bạn hãy bán cái bút bi này cho tôi. Tớ bị bất ngờ và tạch luôn.

T cung nhan dc tin nhan phỏng vấn 9h ngày 25/6 tại HĐT vị trí giao dịch viên. ^^! Có bạn nào cũng pv giao dịch viên ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên