Cám ơn bạn Prudential khó ăn lắm bạn ah. Lương cứng 2 tr. Mỗi tháng phải kiếm khách hàng cho vay ít nhất từ 120-150tr cơ. Hôm nay tớ pv cùng 1 anh làm ở prudential bên shb xong.

Nếu bạn được vào pv cá nhân thì hôm pv bạn nên xin sdt của những bạn pv cùng với bạn. Theo tớ được biết nếu trượt thì hầu hết các ngân hàng không thông báo đâu. Nếu đỗ thì họ mới thông báo. Cậu cố mà ôn thi. Không phải ai cũng có được cơ hội như vậy đâu. Chúc bạn may mắn. Bọn tớ là những người thất bại. Chúc cho tất cả các bạn những người xứng đáng hơn thành công. Điều này xuất phát từ tim của mình.

Nếu bạn được vào pv cá nhân thì hôm pv bạn nên xin sdt của những bạn pv cùng với bạn. Theo tớ được biết nếu trượt thì hầu hết các ngân hàng không thông báo đâu. Nếu đỗ thì họ mới thông báo. Cậu cố mà ôn thi. Không phải ai cũng có được cơ hội như vậy đâu. Chúc bạn may mắn. Bọn tớ là những người thất bại. Chúc cho tất cả các bạn những người xứng đáng hơn thành công. Điều này xuất phát từ tim của mình.
T cũng là ng tạch pv nhóm lần này , thực sự cũng rất muốn vào Tech vì đã từng thực tập ở đây nhưng tiếc là không dc may mắn lắm :D Theo ý kiến chủ quan của t thì t thấy pv nhóm thực sự chưa đánh giá hết được khả năng của ứng viên vì có thể nhiều bạn rất tiềm năng nhưng vì nhiều lý do mà không thể thể hiện mình trc mặt nhà tuyển dụng . Thôi cũng phải trải qua thất bại nhiều lần mới vững vàng hơn dc , chúc các bạn chưa dc may mắn ( cũng như t ) sớm ổn định tinh thần và thành công trong lần tiếp theo :)

Các bạn ơi điền việc điền vào form TTUV mới, mục chi tiết về kinh nghiệm công tác có bạn nào biết cách xuống dòng không, t không xuống dòng được :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên