Các bạn ơi tớ mail lên tyendungmienbac của techcombank thì được biết sang t2 tuần sau có kết quả pv nhóm TDTT đợt 2/2015.Vì vậy tớ đưa thông tin lên diễn đàn để các bạn bớt lo lắng. Chứ tớ thấy mấy hôm nay tớ và các bạn ai cũng lo lắng. Sang thứ 2 tuần sau chúng ta lại phải lo lắng tiếp.Hic
Tại vì có bạn tung hỏa mù gây hoang mang dư luận đó.

Không có gì đâu các bạn ah. Tớ biết chúng ta ai cũng cố gắng trong việc xin việc. Ai cũng vất vả. Chúng ta đã đi thi là nỗ lực cố gắng không phải chỉ đi cho vui. Tớ chỉ cầu xin 1 điều nếu bạn nào đó muốn giải trí trêu đùa mọi người thì cố gắng tránh thời gian này ra. Bởi vì trong thời gian này bạn nào cũng áp lực lắm. Cứ thấy có mail, nay tin nhắn tới là cảm thấy gần như nghẹt thở rồi. Chúng ta ai cũng biết cảm giác đi thi đại học như thế nào rồi. Thời gian chờ đợi thực sự đã là áp lực lắm rồi.Mong các bạn đừng ném ghạch tớ. Bởi vì tớ chỉ biết nói thực những gì trong đầu tớ nghĩ. Cám ơn các bạn nếu tớ làm phiền diễn đàn.

Rất nhiều người vào đọc Topic này, nhưng chỉ số ít là chịu chia sẻ. Lần nào tớ quang Bom là các bạn đều lao vào ngay. Vì sao lại thế ? Các bạn tự trl đc mà, đừng trách móc ai cả.

Mọi người trong nhóm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút là: làm thế nào để Chèn được ảnh trên bảng thông tin ứng viên của Techcombank nhỉ?Bởi vì bản word này đã mặc định. Như các bản thông tin ứng viên của các Ngân hàng khác thì chỉ cần copy ảnh rồi paste vào file thông tin là được.Mình đang cần gấp?Ai biết chỉ giúp mình?Cảm ơn cả nhà nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên