Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung Đợt 2/2015 tại Hà Nội & TPHCM [15.06.2015]

Các bạn đi pv về chia sẻ kinh nghiệm với, câu hỏi của nhóm các bạn là gì? mai mình mới pv? lo quá

Hic. hôm nay đi pv về thực sự hụt hẫng. chưa kịp nói ý kiến gì thì 2 nhóm đã được mời về. Thảo luận 10p xong, mỗi nhóm 1 bạn lên nêu ý kiến. 2 nhóm 2 chủ đề chả liên quan. 2 bạn đại diện 2 nhóm phát biểu xong, chưa kịp định hình thì anh đã bảo được rồi, mời các em về có gì sẽ thông báo sau.:(( chắc cả 2 nhóm tạch. ko hiểu luôn.

Hic. hôm nay đi pv về thực sự hụt hẫng. chưa kịp nói ý kiến gì thì 2 nhóm đã được mời về. Thảo luận 10p xong, mỗi nhóm 1 bạn lên nêu ý kiến. 2 nhóm 2 chủ đề chả liên quan. 2 bạn đại diện 2 nhóm phát biểu xong, chưa kịp định hình thì anh đã bảo được rồi, mời các em về có gì sẽ thông báo sau.:(( chắc cả 2 nhóm tạch. ko hiểu luôn.
2 chủ đề gì thế bạn ơi? tưởng ai cũng phải được nêu ý kiến chứ bạn? @@

Pv nhóm nghe chừng có vẻ nan giải nhỉ, mình còn chưa nộp cv, mà 15 hết hạn rồi. hic....

Nhóm t thì chỉ mỗi mình t không đc nói gì vì hết giờ. Xịt luôn :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back