Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung Đợt 2/2015 tại Hà Nội & TPHCM [15.06.2015]

lại bỏ rùi à cậu :)). Chắc có quy định ấy nhiều người bỏ quá :)). kể số mình cũng hơi đen, vào đúng đợt áp dụng cái đấy :)
Bỏ quy định 30tr rồi, chỉ áp dụng quy định 20 tr thôi. Mà 30 hay 20 đều là ký quỹ chứ ko phải vác tiền ở nhà đập vào. Bạn tớ bảo thế. Còn hôm chị xinh gái nói là "Lập 1 sổ tiết kiệm và bị phong tỏa trong vòng 3 năm. Thời gian đó đc hưởng lãi suất như bình thường" Như vậy nghĩa là vác tiền ở nhà đi rồi :(( Quả này lại xin Mẹ tiếp.

Nhứng người khiêm tốn như bạn dễ bị tẩy chay lắm. Tớ cũng ko thik mấy người ns dối cho lắm.
biết nói thế nào nhỉ! t cũng cực kỳ ghét nói dối đấy! còn dễ tẩy chay hay không thì đấy là việc của t, bạn nhé! với cả bạn biết tôi là người thế nào mà đã phán xét. không biết gì thì bảo không biết. chẳng nhẽ tôi phải bảo tôi am hiểu kiến thức ngân hàng mới là nói thật và khó bị tẩy chay chăng??? Con người nó khác con vật ở chỗ là biết suy nghĩ trước khi hành động bạn ạ!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên