Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại H/Nội, TPHCM, B/Giang, B/Ninh, Y/Bái, B/Dương (tháng 5/2014)

Mình cũng apply vào Techcom đợt tuyển dụng tập trung vừa rồi ở HCM. Mình có tham gia 1 đợt thi test IQ, 1 pv nhóm, 1 pv cá nhân. Sau đó lại tiếp tục 1 đợt pv cá nhân tiếp, nghe bảo là với GĐ vùng gì đấy. Sau lần đó thì bên Tech cũng im với mình luôn. Một bạn cùng pv cá nhân lần 2 với mình thì lại tiếp tục đc gọi đi test tiếp. Chẳng lẽ để tuyển dụng 1 vị trí mà cần tới nhiều lần test, pv vậy sao? Cứ như đi thi hoa hậu vậy.
Thành thật mà nói thì mình nghĩ, tech chỉ muốn tuyển CV KH thôi (mình apply vô Tư vấn) nên việc tuyển dụng tạp trung tại sao ngay lúc đầu đừng thêm vào các vị trí khác, để mọi người đều phải mất time chờ đợi. Mình cũng đọc thấy nhiều thông tin rằng, một số bạn apply vào GDV này kia đều đc chuyển sang QHKH hết.
Lần này mình apply vô tech 1 lần nữa xem thế nào, mà coi chừng thấy phiêu quá.

Mình thì rất thik vị trí QHKH vì năng động và ko bị gò bó trong khuôn khổ nào cả. Vậy mà chị Duyên bên đó vẫn ko approve mình :(

Lần này Techcombank lại tuyển dụng vị trí GDV ở TPHCM. Cho em hỏi: Đợt tuyển dụng tập trung vừa rồi, em ứng tuyển vị trí GDV, đã thông báo qua vòng pv Nhóm rồi mà ko thấy gọi đi pv Cá nhân, vậy em có thể lấy kqua đợt trước để xét tuyển đợt này ko???
haha...bạn ơi..tech là vậy đó.hồi lâu mình cũng giống bạn đó,qua vòng phỏng vấn nhóm xong..im re.ũn công mình đi phỏng vấn mấy vòng cho đã đời.tech phỏng vấn giống cho có đó bạn ơi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên