Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại H/Nội, TPHCM, B/Giang, B/Ninh, Y/Bái, B/Dương (tháng 5/2014)

cocghe266

Administrator
STT Tên công việc (click vào tên công việc để xem chi tiết)
Địa điểm
1Chuyên viên Khách hàng Doanh nghiệp vừa và nhỏHCM
2Chuyên viên Khách hàng Cao cấpHCM
3Chuyên viên Khách hàng Cao cấpHCM
4Chuyên viên Khách hàng Doanh nghiệpBắc Giang, Bắc Ninh, Yên Bái
5Chuyên viên Thanh toán Trong nướcHà Nội
6Giám đốc Khách hàng Doanh nghiệpBình Dương, HCM
7Giám đốc Marketing kinh doanh sản phẩm bán lẻHCM
8Chuyên viên mua sắmHà Nội
9Giám đốc Phòng Giao dịchHCM
10Chuyên viên Kiểm soát nội bộBình Dương
11Chuyên viên quản lý chứng từ doanh nghiệpHCM
12Giám đốc Phân tích tín dụngHCM
13Giám đốc dịch vụ ngân hàng ưu tiên khu vựcHCM
14Chuyên viên phát triển Thẻ và e-channelsHà Nội
15Chuyên viên kiểm traHà Nội
16Giám đốc phòng chống rửa tiềnHà Nội
17Chuyên viên điều tra, giám sátHà Nội
18Nhân viên lễ tânHà Nội
19Giám đốc Khách hàng Doanh nghiệp vừa và nhỏHCM
20Giao dịch viênBình Dương, HCM
21Chuyên viên khách hàng cá nhânHà Nội, Lạng Sơn
[TBODY] [/TBODY]

Techcombank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lần này Techcombank lại tuyển dụng vị trí GDV ở TPHCM. Cho em hỏi: Đợt tuyển dụng tập trung vừa rồi, em ứng tuyển vị trí GDV, đã thông báo qua vòng pv Nhóm rồi mà ko thấy gọi đi pv Cá nhân, vậy em có thể lấy kqua đợt trước để xét tuyển đợt này ko???

Chẳng hiểu sao nộp tech từ ngày 28/04, vào quản lý hồ sơ xem thì ghi công ty đã xem. Mà chẳng thấy gọi đi thi gì cả.

Lần này Techcombank lại tuyển dụng vị trí GDV ở TPHCM. Cho em hỏi: Đợt tuyển dụng tập trung vừa rồi, em ứng tuyển vị trí GDV, đã thông báo qua vòng pv Nhóm rồi mà ko thấy gọi đi pv Cá nhân, vậy em có thể lấy kqua đợt trước để xét tuyển đợt này ko???
mình cũng vậy nè. báo đậu pv nhóm xong k thấy gọi đi phỏng vấn cá nhân. ko biết sao mà lần nữa

cả nhà ơi, cho em hỏi ngoài nộp đơn trực tuyến em có thể gởi mail được ko ạ

chủ thớt cho mình hỏi với, nộp hồ sơ techcombank chỉ có thể nộp đơn trực tuyến thôi hả? tại ko thấy ghi những hồ sơ cần thiết và địa chỉ để gửi vào hộp mail tuyển dụng gì cả?

sao kích vào vị trí chuyên viên Thanh toán trong nước lại k thấy gì nhỉ? :v
Trên website của Techcombank không có thông báo tuyển vị trí này bạn ah. Hơn nữa, Techcombank mới tuyển Chuyên viên thanh toán trong nước hồi tháng 3 rồi, mấy trăm bạn đi phỏng vấn, đợi chờ gọi điện mới biết NH đã chọn được... 1 bạn.

Trên website của Techcombank không có thông báo tuyển vị trí này bạn ah. Hơn nữa, Techcombank mới tuyển Chuyên viên thanh toán trong nước hồi tháng 3 rồi, mấy trăm bạn đi phỏng vấn, đợi chờ gọi điện mới biết NH đã chọn được... 1 bạn.
Theo như bạn nói thì tỉ lệ chọi thật khủng khiếp =((((((

mình cũng vậy nè. báo đậu pv nhóm xong k thấy gọi đi phỏng vấn cá nhân. ko biết sao mà lần nữa
Đúng rồi ah mấy bạn,mình cũng đi phỏng vấn đợt tuyển dụng tập trung kì vừa rồi,mình cũng vượt qua vòng phỏng vấn nhóm vị trí GDV khu vực TPHCM,có mail báo đậu,rồi sau đó có người gọi đt cho mình báo đợi sắp xếp lịch,nhưng im luôn,sau đó mình đợi tới giờ vẫn chưa thấy gọi phỏng vấn cá nhân.Ngân hàng lớn mà làm việc kì gê.Ít nhất phải có thông báo gì chứ.Sao giống tuyển dụng ảo quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,574
Thành viên mới nhất
Billy Idol Merc
Back
Bên trên